അറബിയുടെ അമ്മക്കൊതി 8 [സൈക്കോ മാത്തൻ]

Posted by

അറബിയുടെ അമ്മക്കൊതി 8

Arabiyude Ammakkothi Part 8 | Author : സൈക്കോ മാത്തൻPrevious Part

 

അങ്ങനെ ഹിൽഡയുടെ യഥാർഥ രൂപം കണ്ടപ്പോൾ അമ്മ ശരിക്കും ഞെട്ടി . ഷീമെയിൽ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കേട്ടത് അല്ലാതെ കാണുന്നത് ആദ്യം ആയിട്ടാണ് . തനിക്ക് പറ്റിയ അമളി മനസ്സിലായ അമ്മ വേഗം എണീറ്റ് ബാത്റൂമിലേക്ക് പോയി . തന്റെ കൂടെ താമസിക്കാൻ പോകുന്നത് രണ്ടു വെടി ചരക്കുകൾ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഹിൽഡയുടെ മനസ്സിൽ അഞ്ചെട്ട്‌ ലഡ്ഡു ഒരുമിച്ച് പൊട്ടി . ഹിൽഡ ഷീമേയിൽ ആണെന്നാ കാര്യം റീന ബോസിനോടും പറഞ്ഞു . കൂടാതെ അമ്മയെ കളിച്ച കാര്യം കൂടി പറഞ്ഞപ്പോൾ ബോസ്സ് ആകെ ത്രിൽഡ് ആയി . അങ്ങനെ ചെറിയ കളികളും മസാജ് പഠനം ഒക്കെ ആയി കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ അങ്ങ് പോയി . മസാജ് സെന്റർ റീ ഓപ്പൺ ചെയ്യാൻ ഉള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു . അറബി പറഞ്ഞ പ്രകാരം മല്ലു മോംസ് മസാജ് ആയിരുന്നു സ്പെഷ്യൽ . പിന്നെ കോസ്റ്റ്ലിയും അത് തന്നെ ആണ്. അറബി പറഞ്ഞത് അനുസരിച്ച് ക്ലൈന്റ്‌സിന് കൊടുക്കാൻ എന്നും പറഞ്ഞു അമ്മയെയും റീനയെയും വെച്ച് കുറെ ഫോട്ടോസ് എടുത്തു. ബോസ്സ് എന്നോട് പറഞ്ഞത് അമ്മയുടെ ഫേസ് കാണിക്കില്ല എന്നാണു . ഹിൽഡ ആയിരുന്നു ഫോട്ടോസ് എടുത്തത് . നേരിയ ഒരു ബ്രായും പാന്റിയും ആയിരുന്നു വേഷം . പാന്റി ആണെങ്കിൽ നൂല് പോലെ ഉള്ള ഒരു പാന്റി . പത്തായം പോലത്തെ കുണ്ടി മുഴുവൻ വെളിയിൽ കാണാം. രണ്ടു പേരും മസാജ് ഓയിലിൽ കുളിച്ചു നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോ ആയിരുന്നു എടുത്തത് . ഡ്രസ്സ് ഇടാതെ നിൽക്കുന്നത് ആണ് ഭേദം എന്ന്.തോന്നി പോകും . ഫോട്ടോ കണ്ടു ഇഷ്ടപെട്ട ബോസ്സ് 8ഇന്റെ പണി തന്നു . ഹോട്ടലിന്റെ വെബ്സൈറ്റിലും ബുക്കിംഗ് സൈറ്റിലും എല്ലാം മലയാളി അമ്മമാരുടെ മസാജ് എന്നും പറഞ്ഞു പരസ്യം കൊടുത്തു . മുഖം മറക്കാതെ ഉള്ള രണ്ടു പേരുടെ ഫോട്ടോസും ഇട്ടു . ഓഫീസിൽ ഇരുന്നു പേജ് തുറന്നു നോക്കിയ എനിക്ക് ഇടി വെട്ടിയ പോലെ ആയി . ലോകത്തിന്റെ എത് മൂലയിൽ ഇരുന്നു വേണേലും കാണാൻ പാകത്തിൽ അമ്മയുടെയും റീന യുടെയും കഴപ്പ് മസാജിങ് ഫോട്ടോസ് . അപ്പോഴാണ് റിസേപ്ഷണിലെ ഫിലിപീനി പെണ്ണ് കേറി വന്നത് .

പീലി പെണ്ണ് : അമ്പട കള്ളാ , അമ്മയുടെ സെക്സ് ഫോട്ടോസ് നോക്കി സുഖിക്കുക ആണല്ലേ . നിന്റെ അമ്മ ജോലി തുടങ്ങിയാൽ കുറെ സമ്പാദിക്കും . നീ അറിഞ്ഞോ ഒരു ആഴ്‌ചതെക്ക് ഫുൾ ബുക്കിംഗ് ആയി മസാജ് . എന്തായാലും കൊള്ളാം നിന്റെ അമ്മ . ഹ ഹ ഹ

ഞാൻ : പോടി പൂറി മോളെ .

ഞാൻ ബോസിനെ വിളിച്ചു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *