പദ്മയിൽ ആറാടി ഞാൻ 8 [രജപുത്രൻ]

Posted by

പദ്മയിൽ ആറാടി ഞാൻ 8

Padmayil Aaradi Njaan Part 8 | Author :  RajaputhranPrevious Parts

ഞാനും സിസിലിയും പൂർണ നഗ്നരായി കെട്ടിപിടിച്ചു സെലിന്റെയും ആൽബിയുടെയും ആ വരവ് കണ്ടു നിൽക്കുന്നു….. ഞങ്ങളുടെ വസ്ത്രങ്ങളിൽ കയറി കൂടിയ ആ ഇണ നാഗങ്ങളെ ഓടിക്കാം എന്ന് വിചാരിച്ചാൽ അവർ എങ്ങോട്ട് ഓടും എന്നറിയാത്തോണ്ട് ഞാനപ്പോൾ അതിനു മുതിർന്നില്ല….. അവർ അടുത്തേക്ക് എത്താറായിയെന്നു കണ്ടപ്പോൾ ആ നാഗങ്ങൾ പെട്ടന്ന് അവർക്കു നേരെ ചീറ്റുന്നു….. നാഗങ്ങളുടെ ആ ചീറ്റൽ ശബ്ദം കേട്ടു അവരാ ശബ്ദഭാഗത്തേക്ക് നോക്കുന്നു…. അന്നേരം സിസിലി എന്റെ പുറകിലേക്ക് മാറി അവളുടെ നഗ്നത മറച്ചു വെച്ചു നിന്നു ..ആൽബിനും അവന്റെ വല്യമ്മയുടെ മോളായ സെലിനും ശബ്ദം വന്ന ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ,,പത്തി വിടർത്തി നിൽക്കുന്ന ആ രണ്ടു നാഗങ്ങളെയും,,ആ നാഗങ്ങൾക്കു പുറകിലായി നിൽക്കുന്ന ഞങ്ങളെയും കാണുന്നു.. ഞങ്ങളെ അങ്ങനെ കണ്ടപ്പോൾ ആൽബിന്റെ മുഖത്ത് പാമ്പുകകളെക്കാൾ തീവ്രമായ കനൽ കാണുന്നു..എന്നാൽ കന്യാസ്ത്രീ ആയ സെലിന്റെ കണ്ണുകളപ്പോൾ വന്നു പതിയുന്നത് എന്റെ കുണ്ണയിലേക്കും ആയിരുന്നു… സെലിന് പെട്ടന്ന് അവളുടെ കണ്ണുകളെ പിൻവലിക്കാൻ പറ്റിയില്ല… സെലിന്റെ നോട്ടം കണ്ടപ്പോൾ എന്റെ കുണ്ണ ചെറുതായൊന്നു അനങ്ങി….

അന്നേരം അവിടെ നിന്ന് അലറി കൊണ്ട് ആൽബി :ടാ ചെറ്റേ,,, നിന്നെ ഞാനൊരു കൂടപ്പിറപ്പിനെ പോലെ സ്നേഹിച്ചത് കൊണ്ടല്ലെടാ നിന്നെ ഞാനെന്റെ വീട്ടിലേക്കു കൊണ്ടുപോയത്,,എന്നിട്ടാ എന്നോട് തന്നെ നീയിതു ചെയ്യണമായിരുന്നോടാ കഴുവേറി മോനെ?

അന്നേരം അതിനു മറുപടിയായി ഞാനവനോട് :നീ എന്നെ സ്നേഹിച്ചതിനെക്കാളും കൂടുതല് നിന്റമ്മച്ചി എന്നെ സ്നേഹിച്ചു,,, നിന്റമ്മച്ചീടെ ആ സ്നേഹം കണ്ടില്ലെന്നു നടിക്കാൻ എനിക്കും കഴിയത്തില്ലായിരുന്നെടാ,,,

അപ്പോളവൻ വീണ്ടും അലറി കൊണ്ട് :ടാ നായിന്റെ മോനെ,,, നീയിനി എന്റെ അമ്മച്ചിയെ,,, അമ്മച്ചിന്നു വിളിക്കണ്ടാ

ഞാനപ്പോൾ :ഇല്ലെടാ ഊമ്പനുണ്ടായ മോനെ,,, ഞാനിനി അവളെ അമ്മച്ചിന്നു വിളിക്കത്തില്ല,,കഴിഞ്ഞ രണ്ടര കൊല്ലായിട്ടു നിന്റെയീ അമ്മച്ചിനെ ഞാനെന്റെ സ്വന്തം പെണ്ണിനെ പോലെയാടാ കാണുന്നെ !!പിന്നെ ഞാനിനിയെങ്ങനെയാടാ അവളെ അമ്മച്ചിയായി കാണുക

അപ്പോളവൻ :നിർത്തെടാ പൊലയാടി മോനെ നിന്റെ ഈ പ്രസംഗം

ആ സമയത്തു എന്റെ പുറകിൽ നിൽക്കുന്ന സിസിലി എന്നോട് :എന്താ ദിലീ,,, അവനെ പോലെ നീയും അതിനനുസരിച്ചു പറഞ്ഞോണ്ടിരിക്കുന്നെ??എങ്ങനെയെങ്കിലും അവനിവിടുന്നു പറഞ്ഞു വിടണെന് പകരം നീയും അവൻ പറയുന്നതിന് പറഞ്ഞു ഇതിനി കൂട്ടികൊണ്ടിരിക്കാണോ?

ഞാനപ്പോൾ എന്റെ കഴുത്തൊന്നു വെട്ടിച്ചിട്ടു സിസിലിയോട് :ടീ അവന്റെ മുന്നിലിനി ഇങ്ങനല്ലാണ്ട് പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ പറ്റില്ല,, മാത്രമല്ല ഒന്നും പറയാതിരുന്നാൽ അവനിനി നിന്നെ വീട്ടില് വെച്ചു വല്ലതും ചെയ്യും,, ഓർത്തോ നീയത്

അന്നേരം അവളതിനു “”ഹ്മം “”എന്ന് മൂളുന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *