പെൺപുലികൾ 4 [Jon snow]

Posted by

പെൺപുലികൾ 4

Penpulikal Part 4 | Author : Jon SnowPrevious Part

സ്ട്രാപോണ് അരയിൽ കെട്ടി അമ്മ ഇങ്ങോട്ടു തിരിഞ്ഞു നിന്നു. ഓറഞ്ച് നിറത്തിൽ ഉള്ള ഒരു 8ഇഞ്ച് നീളമുള്ള ഒരു കൂറ്റൻ ഡിൽഡോ ആണ് അമ്മയുടെ അരയിൽ വെട്ടി നിന്ന് ആടുന്നത്. അമ്മ ജിം ആളുകൾ നെഞ്ച് ഇട്ടു പെടപ്പിക്കുന്നത് പോലെ അമ്മയുടെ മുലകൾ രണ്ടും ഒന്നു പിടപ്പിച്ചു. എന്നിട്ട് ഞങ്ങളെ നോക്കി ഒന്നു ചിരിച്ചു. അമ്മ മന്ദം മന്ദം നടന്നു വന്ന് ഞങ്ങളുടെ അടുത്ത് എത്തി. അമ്മ നടക്കുമ്പോൾ ആ റബ്ബർ കുണ്ണ കിടന്ന് വെട്ടി ആടുന്നത് കാണാൻ തന്നെ എന്തോ പോലെ. അമ്മ നടന്നു വന്ന് അച്ഛനെ ഉമ്മ വെച്ചു. സത്യത്തിൽ എനിക്ക് അത്‌ എന്റെ കുണ്ടിയിൽ കേറ്റണം എന്ന് ആഗ്രഹം ഉണ്ടെങ്കിലും അതിന്റ വലിപ്പം കണ്ട് ഞാൻ ആകെ ഭയന്ന് പോയി. ഒരു കളി കഴിഞ്ഞ ക്ഷീണത്തിൽ മയങ്ങുകയായിരുന്ന അച്ഛനെ അമ്മ ഉമ്മ വെച്ചു വെച്ചു മൂഡ് ആക്കാൻ തുടങ്ങി. അച്ഛന് ആദ്യമൊക്കെ വേണ്ടാതെ പോലെ കിടന്നെങ്കിലും അച്ഛനും തിരികെ ഉമ്മ കൊടുക്കാൻ തുടങ്ങി. അച്ഛനെ അമ്മ കൈകളിൽ കോരിയെടുത്തു. അച്ഛനെ അമ്മ cradle carry പോലെ പൊക്കിയെടുത്തു. എന്നിട്ട് ഉമ്മ വക്കാൻ തുടങ്ങി. അച്ചൻ അമ്മയുടെ കഴുത്തിലൂടെ കയ്യിട്ട് പിടിച്ചു. അമ്മയെ അച്ഛനും തിരിച്ച് ഉമ്മ വക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇടയ്ക്ക് അമ്മ അങ്ങനെ നിന്നു കൊണ്ട് തന്നെ അച്ഛന്റെ കൂതിക്കുഴിയിൽ വിരൽ ഇടുന്നുണ്ട്. അച്ചൻ അതിനനുസരിച്ച് അപശബ്ദം ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്. അധിക നേരം ഈ ചുംബനം തുടർന്നില്ല. അമ്മ അച്ഛനെ താഴെ ഇറക്കി നിർത്തി. എന്നിട്ട് അച്ഛനെ മുട്ടിൽ നിർത്തി.

അമ്മ : ” എടി മോഹിനീ മോളെ എന്റെ കുണ്ണ ഊമ്പ്. വിജി കണ്ട് പഠിക്കട്ടെ. “.

എല്ലാം നോക്കി എന്റെ കുട്ടനെ പതുക്കെ ഉഴിഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു ഞാൻ. അമ്മ അത്‌ പറഞ്ഞതും അച്ചൻ അമ്മയുടെ അരയിൽ തൂങ്ങോയാടിയ ആ കൂറ്റൻ റബ്ബർ കുണ്ണ കയ്യിൽ എടുത്ത് പിടിച്ചു. എന്നിട്ട് അതിന്റെ അഗ്രത്ത് ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു. പതിയെ അത്‌ ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.

അമ്മ: ” നല്ലോണം ഊമ്പടി പുണ്ടച്ചി. ഇല്ലേൽ ഡ്രൈ ആയിട്ട് നിന്റെ കൂതിയില് കേറിയാൽ നിനക്കാ വേദന മറക്കണ്ട ”
അച്ചൻ തലയാട്ടി കുണ്ണ നല്ലോണം തുപ്പൽ ഇട്ട് ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.

അമ്മ : ” നിന്റെ കെട്ടിയോന്റെ കുണ്ണ കൊള്ളാവോടി “

അച്ഛൻ : ” സൂപ്പർ കുണ്ണയാ പ്രീയാ “

അമ്മ : “അത് നിന്റെ കുഞ്ഞിക്കുണ്ണ പോലെ ആണോടാ “

അച്ഛൻ : “അല്ല പ്രിയാ നല്ല വലുതാ “

അമ്മ : “അപ്പൊ ഇവിടെ ആരാ കെട്ടിയോൻ “

അച്ഛൻ : ” പ്രിയ തന്നെ “

അമ്മ : ” അപ്പൊ നിന്റെ കൂതി അതായത് നിന്റെ പൂർ. അതിൽ നിന്റെ കെട്ടിയോന്റെ കുണ്ണ കെട്ടേണ്ടതല്ലേ “

അച്ഛൻ : ” അതെ കേറ്റണം “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *