ഇക്കാന്റെ ഗൾഫ് ഭാര്യ അസ്മ 2 [SHEIKH JAZIM]

Posted by

ഇക്കാന്റെ ഗൾഫ് ഭാര്യ അസ്മ 2

Ikkante Gulf Bharya Asma Part 2 | Author : SHEIKH JAZIM | Previous Part

ഇക്കാക്ക് ഫുൾ ടൈം ടെൻഷൻ ആയിരുന്നു, എന്നെയും അസ്മത്താനെയും ആ വീട്ടിൽ ഒറ്റക്ക് ഇട്ടു പോവാൻ ഇക്ക വല്ലാതെ പേടിച്ചിരുന്നു. അങ്ങനെ രണ്ട് ദിവസം ഞാനും അസ്മത്തയും കിട്ടുന്ന അവസരങ്ങളിൽ എല്ലാം പരസ്പരം തൊടാനും പിടിക്കാനും ശ്രമിച്ചു, ഇക്ക പരമാവധി ഞങ്ങളെ തനിച്ചു വിടാതെ വീട്ടിൽ തന്നെ തുടർന്നു രണ്ട് ദിവസം. അങ്ങനെ രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞു അന്ന് രാത്രി ഹൌസിങ് കോളനിയുടെ പാർട്ടി ആയിരുന്നു.അസ്മത്തയും ഇക്കയും പോവുമ്പോൾ എന്നെയും ഒപ്പം കൂട്ടി, ഉടുത്തു ഒരുങ്ങി വന്ന അസ്മത്താനെ കണ്ട് ഞാൻ ഞെട്ടി. നല്ല ടൈറ്റ് ഷോർട്ട് ഡ്രെസ്സിൽ ഇത്താന്റെ ഉരുണ്ട് കൊഴുത്ത കൊതം പുറകിലേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്നു. എന്റെ കണ്ണുകൾ എപ്പോഴും അസ്മത്തയുടെ കൊഴുത്ത കൊതത്തിലും ശരീരത്തിലും ആയിരുന്നു. അസ്മത്ത ഒരു മാദക റാണി തന്നെ ആയിരുന്നു, ഇത്ത പലപ്പോഴും എന്നെ കഴപ്പ് കേറിയുള്ള നോട്ടവും നോക്കാൻ തുടങ്ങിയതോടെ ഞാനും കൂടുതൽ ആവേശത്തിൽ ആയിരുന്നു.
ഞാനും ഇക്കയും അസ്മത്തയും കൂടെ കാറിൽ പാർട്ടി നടക്കുന്ന ഹോട്ടലിലേക്ക് പോയി, കുവൈറ്റ്‌ സിറ്റിയുടെ രാത്രി ഭംഗി ആസ്വദിച്ചു കൊണ്ട് ഞാൻ പുറകിലെ സീറ്റിൽ ഇരുന്നു യാത്ര ചെയ്യുന്നു. ഇക്കയും അസ്മത്തയും മുന്നിൽ ആയിരുന്നു ഇരുന്നത്. സീറ്റിൽ ഒതുങ്ങാതെ ഇരു വശത്തേക്കും തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന അസ്മത്തയുടെ കൊഴുത്ത കൊതം ഞാൻ ഇടക്ക് എന്റെ കാൽ മുട്ട് കൊണ്ട് പതിയെ തട്ടി കൊണ്ടിരുന്നു. ഇത്ത അത് ആസ്വദിച്ചു കൊണ്ട് ഒന്നും പ്രതികരിക്കാതെ അവിടെ മൊബൈലിൽ നോക്കികൊണ്ട്‌ ഇരുന്നു.അങ്ങനെ കാർ, പാർട്ടി നടക്കുന്ന ഹോട്ടലിൽ എത്തി. ഇത്തയും ഞാനും കാറിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി, ഇത്താന്റെ ലെബനീസ് കുണ്ടി കാറിൽ നിന്ന് പുറത്തു ഇറങ്ങിയപ്പോയേ ആളുകൾ നോട്ടം ഇട്ടു തുടങ്ങി. ഇക്ക കാർ പാർക്ക് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി കാർ പാർക്കിങ്ങിൽ പോയി. ഞാനും ഇത്തയും ലോബിയിൽ വെയിറ്റ് ചെയ്തു, അസ്മത്ത എന്നോട് സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു.
അസ്മ : – ജാസിം, നീ വന്നിട്ട് രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞു, വല്ലതും നടക്കോ നമ്മൾ തമ്മിൽ?
ഞാൻ : – ഇത്ത ഞാൻ എന്താണ് ചെയ്യുക, ഇത്താനെ നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കുകയല്ലാതെ? ഇക്ക ഒന്ന് മാറി നിൽക്കേണ്ടെ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *