മൂന്നാറിലെ മോഹമുന്തിരി [സ്വർഗ്ഗീയപറവ]

Posted by

മൂന്നാറിലെ മോഹമുന്തിരി

Moonnarile Mohamunthiri | Author : Swargiya Parava

 

ആദ്യമായാണ് ഒരു കഥ എഴുതുന്നത് തികച്ചും ഒരു ഫാന്റസിപ്രണയ കഥ. എങ്ങനെ ആയി തീരും എന്നറിയില്ല. എന്റെ  പേര് ഞാൻ പറയുന്നില്ല. നിങ്ങൾക്കെന്നെ “പറവ” എന്ന് വിളിക്കാം. അതെ പറവ, പാറിനടക്കുന്ന പറവ.പാറിനടക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഈ പറവക്ക് ഒരു കൂടുണ്ട്, മൂന്നാറിലെ മലമുകളിൽ ഒരു കുഞ്ഞ് കൂട് , നിറയെ മരങ്ങളും കുറച്ചൂടി നടന്നാൽ വെള്ളച്ചാട്ടവും വേണമെങ്കിൽ നമുക്ക് അതിന്റെ കാടെന്ന് തന്നെ പറയാം ആ കാട്ടിൽ മരത്തിന്റെ മുകളിൽ ഒരു കുഞ്ഞ് സ്വിമ്മിംഗ് പൂളൊക്കെ ഉള്ള ഒരു വീട്. ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം.

എന്നെ പറ്റി പറയാം കാണാൻ തരക്കേടില്ലാത്ത ഒരു യുവാവ്  പക്ഷെ എല്ലാവരും പെട്ടെന്ന് ആകർഷിക്കും എന്റെ സംസാരത്തിന് പുറമെ പെൺപിള്ളേർക്ക് കൂടുതൽ ഇഷ്ട്ടം എന്റെ കണ്ണിലേക്കും ചുണ്ടിലേക്കും നോക്കാൻ ആണ് അവര് പറയുന്നത് എന്റെ കണ്ണിലേക്ക് നോക്കാൻ പറ്റില്ല എന്തോ തിളക്കം ഉണ്ടെന്നാണ് (ഫാന്റസി അല്ല യഥാർത്ഥ കാര്യം പറഞ്ഞതാ ) ഇനി ഫാന്റസിയിലേക്ക് കടക്കാം  കുറച്ച് നാൾ മുന്നേ വരെ എനിക്കൊരു കൂട്ടുണ്ടായിരുന്നു പേരിന് മാത്രമുള്ള ഒരു കൂട്ട് അവളുടെ പേര്, നമുക്ക് അവളെ ഷഹാന എന്ന് വിളിക്കാം. പെണ്ണിന്റ ചെഞ്ചുണ്ടിൽ ചുണ്ട് ചേർത്ത്  ഒരുപാട് ഉമ്മ വെക്കാൻ ഇഷ്ടമുള്ള എനിക്ക് കിട്ടിയ കാമുകി മര്യാദക്കോന്ന് കിസ്സ് ചെയ്യാൻ പോലും അറിയാത്തവൾ . പെണ്ണിന്റ ശരീരത്തോടൊപ്പം മനസ്സും തൃപ്തിപെടുത്തണം എന്ന് വാശിയുള്ള എനിക്ക് ഒരിക്കലും താല്പര്യം കാണിക്കാത്ത പെണ്ണിനെ അനുഭവിക്കാൻ തോന്നില്ല. ഇനി അവളെ പറ്റി പറയാം ആര് കണ്ടാലും നോക്കി പോകുന്ന ഒരു പെണ്ണ്  ആരെയും മോഹിപ്പിക്കുന്ന ശരീരം തേനൂറുന്ന പോലത്തെ ചുമന്ന ചുണ്ട്  എപ്പഴും നനഞ്ഞിരിക്കും ഞെക്കിപ്പിഴിയാനും മുന്തിരി പോലത്തെ ആ ഞെട്ടിൽ പിടിച്ചു ഞെരടാനും ആളുണ്ടായിട്ടും ഒട്ടും ഉടയാത്ത കാണാൻ ബംഗിയുള്ള വെളുത്തമുലകൾ,  ഒതുങ്ങിയ വയർ, അതിൽ കിണർ പോലെ കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിൾകുഴി, പൊക്കം കുറവായത് കൊണ്ട് അല്പം തള്ളിനിക്കുന്ന നിതംബം സെക്സിനോട് താല്പര്യ ഇല്ലെങ്കിലും   എക്സ്പോസ്സ്  ചെയ്ത് ഡ്രസ്സ്‌ ഇടുന്നത് കൊണ്ട് മാത്രം കാണാൻ സാധിച്ച ശരീരം.ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ ചുണ്ടിൽ ചപ്പി വലിക്കാൻ എനിക്കിഷ്ടം ആണെന്ന്  ഇടാക്കൊക്കെ സഹികെട്ട് അവളുടെ   ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ വെച്ച് ചപ്പി വലിക്കും എന്ന് മാത്രം പക്ഷെ തിരിച് പ്രതികരണം ഇല്ലാതെ ആവുമ്പോൾ മനസ്സ് മടുക്കും കൂടുതൽ ഒന്നും ചെയ്യാൻ നിക്കില്ല. പക്ഷെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *