🍑കൊട്ടിയാംപാറയിലെ മറിയക്കുട്ടി 12 [സണ്ണി]

Posted by

കൊട്ടിയാംപാറയിലെ മറിയക്കുട്ടി 12

KottiyamPaarayile Mariyakutty Part 12 | Author : Sunny |  Previous Parts

 

‘ശ്ശെ………….’!ജോബിനച്ചൻ ധ്യാനത്തിന് പോയതിൽ ആശയ്ക്ക് കടുത്ത നിരാശ തോന്നി…

കാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല; പാപ ബോധവുമായി നടക്കുന്ന സുബിനെ കഷ്ടപ്പെട്ട് വളച്ച് കമ്പിയാക്കി ഒന്ന് ഊമ്പിയെടുത്ത് കൊണ്ട് വന്നപ്പോഴേക്കും പാല് പോയി തളർന്ന് അവൻ വീണ്ടും കുറ്റബോധിയായി.! റോസിന്റെ വീട്ടിൽ പോയതും മമ്മിയും അച്ചനുമായി നടന്ന ചുറ്റിക്കളി കണ്ടതും സുബിന് താൽപര്യത്തിന് പകരം വിപരീത ഫലമാണുണ്ടാക്കിയത്.

 

മമ്മിയുമായി കണ്ടതിൽ ‘നിനക്ക് സങ്കടമൊന്നുമില്ലേടിയെന്ന്’ അത്ഭുതത്തോടെ ചോദിച് അവൻ മിഴിച്ച് നിന്നു….‘കള്ള് കുടിച്ച് നടക്കുന്ന ഭർത്താവിൽ നിന്ന് കിട്ടാത്തത് കിട്ടിയപ്പോ മമ്മി വീണ് പോയതിന് എന്തിനാ സങ്കടം’ എന്ന് അവൾ തിരിച്ച് ചോദിച്ചു.! ‘പോരാത്തതിന് പപ്പ വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്ത അവസ്ഥയിൽ,അച്ചനെ പോലെ ഒരു ഒത്ത പുരുഷൻ വന്നപ്പോ മമ്മി സഹകരിച്ചതാകും,മാത്രമല്ല പപ്പയ്ക്ക് ജോലി വാങ്ങിക്കൊടുത്തതും അവളെ കമ്പ്യൂട്ടറ് പഠിപ്പിക്കുന്നതും അച്ചനാണല്ലോ..

അതിന്റെ ഒരു നന്ദി കാണിച്ചതാകാം. അതിന് എന്തിനാ സങ്കടം’ എന്ന് കൂളായി അവൾ പറയുന്നത് കേട്ട് സുബിൻ കണ്ണ് മിഴിച്ച് വിഷാദത്തോടെ നിന്നു..

 

പക്ഷെ..

അച്ചനും സിസ്റ്ററും തമ്മിലുള്ള വീഡിയോ കാണിച്ചപ്പോൾ അവൻ പതിവിലേതിനേക്കാൾ ഞെട്ടിയെങ്കിലും

അവന് പിടിച്ച് നിൽക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

എത്ര ഒതുക്കി വച്ചിട്ടും അവൻ ആശയുടെ പ്രലോഭനത്തിൽ വീണു.. പക്ഷെ ആശയുടെ വാ കൊണ്ട് ഒന്ന് സുഖിപ്പിച്ചപ്പോഴേക്കും അവന്റെ പാല് പോയി…! പ്രായം അത്രയ്ക്കല്ലേ ഉള്ളു….കടിച്ച് പിടിച്ച് നിന്നാലും അവളെപ്പോലുളള ഒരു കാന്താരി മുളകിന്റെ മുന്നിൽ അവൻ വേഗം എരിഞ്ഞ് തീരും…

 

അതല്ല ആശയ്ക്ക് നിരാശയായത്.., ഇനി ഒരിക്കലും അവന്റെയടുത്തേക്ക് വരണ്ട എന്ന് വരെ അവൻ പറഞ്ഞ് കളഞ്ഞു!!!

 

അവന്റെ പിണക്കം മാറ്റാൻ നല്ല കുട്ടി ചമഞ്ഞ് അവൾ ചുറ്റിപ്പറ്റി നിന്നെങ്കിലും അവൻ അയഞ്ഞ മട്ടില്ല.! എന്നാ അവന്റെ ജാഡയൊക്കെ മാറട്ടെ എന്ന് കരുതി മൂന്നാല് ദിവസം പിന്നെ അങ്ങോട്ട് പോയില്ല..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *