അഞ്ജിതയും ഷാനേട്ടനും 3 [കമ്പി അണ്ണൻ] [Climax]

Posted by

~ അഞ്ജിതയും ഷാനേട്ടനും 3~

Anjithayum Shanettanum Part 3

Author : Kambi Annan | Previous Part

[അവസാന ഭാഗം]

[പ്രിയപ്പെട്ട കമ്പി സുഹൃത്തുക്കളെ, ഇതിന്റെ ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ ദയവായി അത് വായിച്ചതിനു ശേഷം ഇത് വായിക്കുക. ഇനി ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചവർ, ദയവായി ഇതിൽ വല്യ ട്വിസ്റ്റുകളും സസ്പെൻസുകളും ഒന്നും പ്രതീക്ഷിക്കാതിരിക്കുക. ആ വക കാര്യങ്ങളിൽ ഈ എളിയവൻ പണ്ടേ വീക്കാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതൊരു സാദാരണ കമ്പികഥയായി കാണണം എന്ന്‌ അഭ്യർത്ഥിച്ചു കൊള്ളുന്നു 🙏. പിന്നെ ഇതിൽ ആകെ ഉള്ളത് കുറച്ചു കമ്പി വർണ്ണനകളും, കളികളും ആണ്. അത് നിങ്ങളിൽ കുറച്ചു പേരെ എങ്കിലും കമ്പി അടിപ്പിക്കും എന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ തുടർന്നെഴുതുന്നു – കമ്പി അണ്ണൻ]

അഞ്ജിതക്കു അന്ന് തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നിട്ടു ഉറക്കം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല…….അവളുടെ മനസ്സ് മുഴുവൻ തന്റെ ഷാനേട്ടനോടുള്ള വെറുപ്പും പകയും ആയിരുന്നു…. താൻ ചതിക്കപെടുന്നു എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ തുടങ്ങിയതാണ് അവൾക്ക്…. താൻ ഏറെ സ്നേഹിച്ചു വിശ്വസിച്ച ഷാനേട്ടൻ തന്നോട് ഇങ്ങനെ ചെയ്യും എന്ന് അവൾ ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല……ഇത്രയും നാൾ തന്റെ മനസ്സും ശരീരവും തന്റെ സ്വന്തം ഷാനേട്ടന് മാത്രം എന്ന് വിശ്വസിച്ചിരുന്നവൾ …. താനും ഒന്ന് മനസ്സ് വെച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ഇതിനോടകം തനിക്കും സുഖിക്കാമായിരുന്നു… ഷാനോട്ടന്റെ തന്നെ എത്രയോ കൂട്ടുകാർ പോലും പുള്ളി ഇല്ലാത്തതിരുന്ന സമയങ്ങളിൽ അടുപ്പം കാണിച്ചു വന്നിട്ടുണ്ട് .. അതൊന്നും ഇന്നേവരെ താൻ ഷാനേട്ടനോട് പോലും പറഞ്ഞിട്ടില്ല….പക്ഷെ ഇനി വയ്യ……അതെ തനിക്കും സുഖിക്കണം… പക്ഷെ  ആര്…?? എങ്ങനെ..??  ഇങ്ങനെ ഉള്ള ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർന്നു കൊണ്ടിരുന്നു..… കെവിൻ…. . !!! അതിനുള്ള ഉത്തരം അവളുടെ മനസ്സ് തന്നെ മന്ത്രിച്ചു…..അവളുടെ മനസ്സിൽ അന്ന് വൈകിട്ട് കണ്ട കാഴ്ച്ചകൾ കേറി വരാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു….. തന്റെ ഷഡ്‌ഡിയും  ബ്രായും മണപ്പിച്ചു കൊണ്ട്, കുണ്ണയും തഴുകി കൊണ്ടുനിന്ന കെവിൻ….. ആ സീൻ ഓർത്തതും തുടയിടുക്കിൽ ഒരു തെരിപ്പ് അനുഭവപെട്ടു അവൾക്കു… ചന്തുവിനെ നോക്കിയപ്പോൾ അവൻ ഇതിനോടകം ഉറക്കം പിടിച്ചിരുന്നു….. അവളുടെ തന്റെ കൈകൾ നൈറ്റിക്ക് പുറത്തു കൂടി അവളുടെ പാൽകുടങ്ങളെ തഴുകുവാൻ തുടങ്ങി….കിടക്കാൻ നേരം ബ്രായുടെ ഹുക്കുകൾ വിടിവിച്ചു കിടന്നിരുന്നതിനാൽ…അവളുടെ മുലകൾ രണ്ടും അവളുടെ ഇരുകൈകളിലായി കിടന്നു തുളുമ്പി…..ത്രസിച്ചു വന്ന അവളുടെ മുല ഞെട്ടുകളെ അവൾ ബ്രായും നൈറ്റിയും കൂട്ടിപിടിച്ചു അവളുടെ വിരലുകൾക്കിടയിൽ ഇട്ടു ഞെരിച്ചു…..അവൾ നൈറ്റിയുടെ സിപ്പ് താഴ്ത്തി അവളുടെ രണ്ടു മുലകളും എടുത്തു പുറത്തിട്ട ശേഷം, അവരണ്ടിനെയും അവളുടെ കൈകൾക്കുള്ളിൽ ഇട്ടു ഞെരിച്ചമർത്തി….. എന്നിട്ടും കടി അടങ്ങാതിരുന്ന അഞ്ജിതയുടെ വലതു കൈ ഇതിനോടകം അവളുടെ നൈറ്റി മേല്പോട്ടു ഉയർത്തിക്കൊണ്ടു അവളുടെ തുടയിടുക്കിൽ എത്തിയിരുന്നു…. കിടക്കാൻ നേരം പാന്റി ഇടുന്ന ശീലം ഇല്ലായിരുന്നതിനാൽ, അത് നേരെ അവളുടെ പൂർമുഖത് തന്നെ അമർന്നിരുന്നു….. മനസ്സിൽ കെവിനെ ഓർത്തുകൊണ്ട് അവളുടെ നടുവിരൽ തന്റെ പൂറ്റിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *