💥ഒരു കുത്ത് കഥ 14💥 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

ഒരു കുത്ത് കഥ 14

Oru Kuthu Kadha Part 14 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

ആദ്യം തന്നെ ഒരു ക്ഷമപണം 🙏, സോറി ഫോർ ലേറ്റ് fath, aparna, arjun, roshan, rose പിന്നെ ഈ കഥയെ മനസ്സിൽ സ്വികരിച്ച എല്ലാവരോടും. വയ്യാത്ത അവസ്ഥയിൽ എഴുതുന്നത് കുറച്ചു പ്രയാസം ആണെന്ന് അങ്ങനെ ആയപ്പോൾ ആണ് മനസ്സിൽ ആയത് എന്നാലും നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട് ആണ് വീണ്ടും അതെ അവസ്ഥയിൽ വെച്ചും കഥ എഴുതാൻ എന്നെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത്. അധികം പറഞ്ഞു മുഷിപ്പിക്കാതെ തന്നെ കഥയിലേക്ക് പോകാം. 

അയാളുടെ കൊഴുത്ത അവയവത്തിനു മുൻപിൽ മാളവിക അങ്ങനെ തന്നെ കണ്ണടച്ച് പിടിച്ചു ഇരുന്നു. അയാളുടെ കാമം മുഴുവൻ ഒഴുകി ഇറങ്ങിയതിനു ശേഷം ആണ് അയാൾ മാളവികയുടെ മുൻപിൽ നിന്ന് മാറിയത്. മായയ്ക്ക് മാളവികയുടെ ഇരുപ്പ് കണ്ടു നന്നായി കടി തോന്നി തനിക്ക് കിട്ടേണ്ട വാണപ്പാല് മുഴുവൻ അവളുടെ മുഖത്ത് കണ്ടപ്പോൾ ഒരു അസൂയ തോന്നി എന്നാൽ താൻ മൂലം മറ്റൊരു പെണ്ണ് വഴി പിഴച്ചു പോയി എന്നതിൽ ഒരു സന്തോഷവും തോന്നി. മാളവിക മെല്ലെ കൈ കുത്തി മെല്ലെ കട്ടിലിന്റെ സൈഡിൽ ചേർന്ന് ഒന്ന് ചാരി കിടന്നു.

അവളുടെ മുഖം മുഴുവൻ അഫ്സലിന്റെ ബീജ കുഞ്ഞുങ്ങൾ ആയിരുന്നു. മുഖത്ത് തളം കെട്ടി കിടക്കുന്ന ദ്രവകം തല താഴ്ത്തിയപ്പോൾ മുഖത്ത് കൂടി നന്നായി ഒളിച്ചു ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങി. മായ അപ്പോഴേക്കും ഒരു ചെറിയ തുണി കഷ്ണം എടുത്തു കൊണ്ട് വന്നു മുഖത്ത് അയാൾ നിറ ഒഴിച്ച് വെച്ചിരുന്ന അയാളുടെ കുണ്ണപ്പാല് മെല്ലെ തുടച്ചു മാറ്റി. അവളുടെ മുഖം ഒരു ബ്യൂട്ടീഷ്യൻ പോലെ മായ വൃത്തി ആക്കി എടുത്തു.

 

മായ :മോളെ തളർച്ച ഉണ്ടെങ്കിൽ കുറച്ചു നേരം ഒന്ന് കിടന്നോളു.

 

അപ്പോഴും കണ്ണടച്ച് പിടിച്ചു മാളവിക അങ്ങനെ തന്നെ ചാരി കിടക്കുക ആയിരുന്നു. മായ മെല്ലെ അവളുടെ കൈയിൽ പിടിച്ചു എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു എന്നിട്ട് ബെഡിലേക്ക് കയറ്റി കിടത്തി. മാളവിക ഒരു വശത്തേക്ക് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു. ആദ്യമായി ആയത് കൊണ്ട് ആകാം അവളിൽ നല്ല ക്ഷീണം അനുഭവപെട്ടു.

 

മായ :ഉം കൊള്ളാം അഫ്സൽ ഇക്കാ പെണ്ണിനെ ചാമ്പി ഒരു പരുവം ആക്കിയല്ലോ.

അഫ്സൽ :അയ്യോ അത് ഇപ്പോൾ ഒരു ആവേശത്തിന് കേറി ഒന്ന് കളിച്ചതാ ഇപ്പൊ മെന ആയോ.

 

മായ :ദേ അതിന് നടക്കാൻ ഒന്നും വയ്യ എന്ന് തോന്നുന്നു,, അല്ല എങ്ങനെ നടക്കും ആ മാതിരി പണ്ണൽ അല്ലെ പന്നിയത് എന്നെ പോലെ ആണോ കിളുന്ത് പെണ്ണ് അല്ലെ ഈ മാതിരി പണി നടത്തിയാൽ അവള് താങ്ങുമോ.

 

അഫ്സൽ :ഓഹ് മോളെ എത്ര നാളായി ഉള്ള ആഗ്രഹം ആണെന്ന് അറിയാമോ കുറച്ചു മിനിറ്റ്കൾക്ക് മുൻപ് ഞാൻ ഒഴുക്കി തീർത്തത്.

 

മായ :ഉം സമയം 12:45 ആയതേ ഉള്ളൂ, അവൾ കുറച്ചു നേരം വിശ്രമിക്കട്ടെ പിന്നെ ഒരു കാര്യം പെണ്ണിനെ കൊണ്ട് വിടാൻ വരണം കേട്ടോ. ഇക്കാന്റെ വണ്ടി കണ്ടൊണ്ടാണ് ഞാൻ അവളെ അവിടെ കൊണ്ട് വിടാമെന്ന് ഉറപ്പിച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *