ഞാൻ ആയിഷ [ആയിഷ]

Posted by

ഞാൻ ആയിഷ

Njaan Aayisha | Author : Aayisha

 

മുൻപ് ഒരു തവണ എഴുതിയ കഥ ആണ് പ്രായപൂർത്തി ആവാത്ത കഥാപാത്രത്തെ സെക്സിന്റെ ഭാഗം ആക്കി എന്ന കാരണത്താൽ ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുക ഉണ്ടായിരുന്നു കഥയിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തി വീണ്ടും പ്രസിതികരിക്കുന്നു സ്നേഹവും സപ്പോർട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് നാൻ ആയിഷ…

 

ഹായ് ഞാൻ ആയിഷ കണ്ണൂർ പയ്യന്നുരിനോട്‌ അടുത്ത ഒരു ഗ്രാമ പ്രദേശം ആണ് എന്റെ വീട് വീട്ടിൽ ഉമ്മ പിന്നെ ഞാൻ .. പിന്നെ ഉള്ള ഒരു ഇക്കാക്കയും ഉപ്പയും ഗൾഫിൽ ആണ്  ഡിഗ്രി പഠനം പാതി വഴിയിൽ വിട്ടു ഒരു കല്ലിയാണം ഒക്കെ കഴിച്ചു വിരലിനും നേത്രപയതിനും പകരം സ്വന്തം ആയി ഒരു  ഊക്കൻ കുണ്ണ സ്വപ്നം കണ്ടു നിന്നപ്പളാണ് ദാണ്ടെ കിടക്കാണ് കൊറോണ…. എന്തിരുന്നാലും എന്നെ പറ്റി പറയാം.. 32 സൈസിൽ ഒതുങ്ങി നില്കുന്ന ഉരുണ്ട ഷേപ്പ് ഒത്ത മുലകൾ 88 സൈസിൽ തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ടിഗോളങ്ങൾ …

.. ശരീരം പ്രദർശിപ്പിച്ചു സ്വയം വികാരം കൊള്ളു  ന്നത് എന്റെ ഒരു ഹോബി ആണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ കഴുത്ത് ഇറക്കം ഉള്ള ടോപ്.. ബനിയൻ ആണ് ഞാൻ ഇടാർ.. വീട്ടിൽ  ബ്രാ ഇടുന്ന ശീലം ഇല്ല  പാന്റി പീരിയഡ് ടൈം അടുക്കുമ്പോൾ ഇടും 5-6ദിവസത്തെ തടവ് കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ അവർക്കും മോചനം..

റോഡ് സൈഡിൽ തന്നെ വീട് ആയതു കൊണ്ട് രാവിലെ എന്റെ അടിച്ചുവാരൽ പലർക്കും ഒരു കണി തന്നെ ആണ്  വഴിയേ പോണ കിഴവന്മാർ തൊട്ട് ചേട്ടന്മാരും പിള്ളേർ പോലും എന്റെ ബ്രാ ഇടാതെ ഏറെ മുക്കാലും വെളിയിൽ കാണുന്ന മുലയുടെയും പാവാട കയറ്റി കുത്തി പാതി പ്രദർശിപ്പിച്ച കാലുകളുടെയും ആരാധകരാണ്.. ചില ദിവസം ഉമ്മ ആണ് അടിച്ചു വരണത് എങ്കിലും സ്ഥിതി മറിച്ചല്ല.. വിത്ത് അത് തന്നെ ആണല്ലോ 😜.. +2കാലം തൊട്ട് കുട്ടുക്കാരികളുടെ ഫോണിൽ പോൺ വീഡിയോ കണ്ടു അത് ഓർത്തു വിരൽ ഇട്ട് തുടങ്ങിയതാണ് +2കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സ്വന്തം ആയി ഫോൺ ആയി പിന്നെ ഇത് സ്ഥിരം പരിപാടി ആയി അതോടു കൂടി  കാമം എന്നിൽ സതാ ചിന്ത ആയി മാറി ആണൊരുത്തന്റെ മേലെ പടർന്നു കയറാൻ എന്നിലെ പെണ്ണ് കൊതിച്ചു

….

രാത്രി ഉറങ്ങാൻ നേരം വീഡിയോ കണ്ടു പൂർ തഴുകി ഉറങ്ങുന്നത് ഒരു ഒരു ശീലം ആയിരുന്നു അതിന്റെ സൗകര്യത്തിനു ഹാഫ് സ്കേർട് ധരിച്ചാണ് ഉറങ്ങാറ്.. പതിവ് പോലെ ഉറക്കം എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ പുറത്ത് തൂത്തു വരുന്ന ശബ്ധം കേൾക്കുന്നുണ്ട്.. ഉമ്മ രാവിലെ തന്നെ കണി തുറന്നെന്ന് ഓർത്തു ചിരി വന്നു അപ്പഴാണ് പുറത്തു സംസാരിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടത്

പരിജയം ഉള്ള ശബ്ദം ആണ് ഞാൻ വേഗം എഴുന്നേറ്റ് മുഗം കഴുകി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി വീടിന്റെ പുറകു വശത്തു താമസിക്കുന്ന രാജീവ്‌ ഏട്ടൻ ആണ് ബാപ്പയുടെ ഉറ്റ സുഹൃത്.. ഞാൻ പത്രം തുറന്നു പടിയിൽ ഇരുന്നു.. ഉമ്മ കുനിഞ്ഞു നിന്ന് മുറ്റം അടിക്കുവാൻ രാജീവേട്ടൻ ഉമ്മയുടെ കുഞ്ഞിഞ്ഞപ്പോൾ പുറത്തേക്ക് തള്ളി വന്ന മുലയിടുക്കിലേക്ക് നോക്കി തന്നെ ആണ് സംസാരിക്കുന്നത്

ഉമ്മ നന്നായി മുല ആട്ടി കൊണ്ട് അടിച്ചു വാരൽ തുടർന്നു ഞാൻ ഒന്ന് ചെറുതായിട്ട് ചുമച്ചപ്പോൾ രാജിവെട്ടൻ പെട്ടന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കി അപ്പഴാണ് എന്നെ കണ്ടത് ഒരു വളിഞ്ഞ ചിരി പാസ്സ് ആക്കികൊടുത്തു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *