പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 14 [Wanderlust]

Posted by

പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 14

Ponnaranjanamitta Ammayiyim Makalum Part 14 | Author : Wanderlust

[ Previous Part ]

 

ഈ പാർട്ട് അല്പം തമാസിച്ചതിന് ആദ്യമേ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.
കഥ തുടങ്ങുന്നതിന് മുൻപേ എനിക്ക് ചില കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറയണം എന്നുണ്ട്. എന്റെ എഴുത്തിനെ സ്നേഹിക്കുകയും സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്ന എല്ലാവർക്കും ആദ്യം തന്നെ ഹൃദയത്തിൽ നിന്നും ഒരു നന്ദി. ഈ കഥയിൽ 3 പേരുമായി കളികൾ ഉണ്ടാവും എന്ന് മാത്രമേ ഇപ്പൊ പറയുവാൻ നിർവാഹമുള്ളു. മാത്രമല്ല ഈ മൂന്ന് പേരെയും കളിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇതിലെ നായകനായ അമൽ മാത്രമാണ്.

 

മറ്റൊരു കഥാപാത്രത്തെ ഇതിലേക്ക് വലിച്ചിഴച്ച് എന്റെ നായികമാരെ മോശമായി ചിത്രീകരിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. ലോകത്ത് വേറെ ആൺപിള്ളേർ ഇല്ലേ…ഇവന് മാത്രം എന്താ ഇത്ര പ്രത്യേകത എന്ന് ചിന്തിക്കുന്ന വായനക്കാർ ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളോട് ഒന്നേ പറയാനുള്ളു… നിങ്ങൾ എന്നോട് ക്ഷമിക്കുക, ഈ കഥയിൽ എന്റെ ശൈലി ഇങ്ങനെ ആണ്.

ഏതൊരു പ്രവർത്തിക്കും രണ്ട് പക്ഷം ഉണ്ടാവും. അനുകൂലിക്കുന്നവരും പ്രതികൂലിക്കുന്നവരും. നമ്മുടെ ശരി ചിലപ്പോൾ മറ്റൊരാൾക്ക് തെറ്റായി തോന്നിയേക്കാം. അതുപോലെ തിരിച്ചും. ഇതുവരെ ഈ കഥ വായിച്ചിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ആസ്വദിക്കാൻ പറ്റിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളോട് എനിക്ക് പറയാനുള്ളത് തീർച്ചയായും നിങ്ങൾക്ക് നിരാശപ്പെടേണ്ടി വരില്ല എന്നാണ്. എന്നാൽ ഇതുവരെ വായിച്ച ഭംഗങ്ങൾ നിങ്ങളെ സംതൃപ്തനാക്കിയില്ലെങ്കിൽ അത്തരം ആളുകളോട് ഞാൻ വിനീതമായി ക്ഷമാപണം നടത്തുന്നു. എല്ലാവരോടും സ്നേഹം മാത്രം… അപ്പൊ ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം.

…………/………/……

മെസ്സേജ് തുറന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ ഇന്നലെ രാത്രി അയച്ച ഗുഡ് നൈറ്റും, ഇന്നത്തെ ഗുഡ് മോർണിങ്ങും ഒക്കെ ഉണ്ട്… ലീനേച്ചിക്ക് അമലൂട്ടനെ ബോധിച്ചു എന്ന് തോന്നുന്നു..അത് വിട്. ഇന്നത്തെ ട്രിപ്പ് കഴിയട്ടെ എന്നിട്ട് ആലോചിക്കാം അതൊക്കെ. വരാനിരിക്കുന്ന സുന്ദര നിമിഷങ്ങൾ ഓർത്തുകൊണ്ട് നേരെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് പോയി ബെൽ അടിച്ചു. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞതും അമ്മായി വന്ന് വാതിൽ തുറന്നു…. എന്റെ സാറേ….. ഇത് എന്റെ നിത്യ തന്നെ ആണോ… അതോ എനിക്ക് ഫ്ലാറ്റ് മാറിപോയോ…..

………………(തുടർന്ന് വായിക്കുക)……………….

കണ്ണുകൾ മിഴിച്ചുകൊണ്ട് വീണ്ടും നോക്കി… വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല. നാടൻ ലുക്കിൽ നടന്നിരുന്ന അമ്മായിയെ കണ്ടാൽ പറയില്ല ഇതുപോലൊക്കെ മാറാൻ കഴിയുമെന്ന്. തൂവെള്ള നിറമുള്ള ഷർട്ട് ഇട്ടുകൊണ്ട് കഴുത്തിൽ ഒരു മഫ്‌ളറും ചുറ്റി കൈയൊക്കെ മടക്കി വച്ചുകൊണ്ട് വശ്യമായ ഒരു നോട്ടം എനിക്ക് നേരെ തൊടുത്തു. മഫ്‌ളർ ചുറ്റിയിരിക്കുന്നത്കൊണ്ട് കഴുത്തിൽ മാലയൊന്നും കാണാൻ ഇല്ല. പക്ഷെ താലി മാല ഇടാൻ മറന്നിട്ടില്ല എന്റെ മുത്ത്. വെള്ള കുപ്പായത്തിന് അടിയിലായി മാല കിടക്കുന്നത് മങ്ങിയ രൂപത്തിൽ കാണാം. വലതുകൈയിൽ കറുത്ത ബാൻഡോടുകൂടിയ വാച്ച്. മുഖത്തിന്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *