കമ്പംമെട്ട് സ്റ്റേഷനിലെ അമ്മയുടെ രാത്രി 1 [മോനു]

Posted by

കമ്പംമെട്ട് സ്റ്റേഷനിലെ അമ്മയുടെ രാത്രി 1

Kambamettu Stationile Ammaude Raathri Part 1 | Author : Monu

 

 

ഞാൻ അനൂപ്,  ഇടുക്കി കമ്പംമെട്ട് എക്‌സൈസ് സ്റ്റേഷനിലാണ് ഞാനിപ്പോളുള്ളത്, ജോലിയുടെ ഭാഗമായിട്ടല്ല, വൈകിട്ട് വന്ന ബസ്സിൽ എന്റെ ബാഗിൽ നിന്ന് 100 g കഞ്ചാവ്   ചെക്പോസ്റ്റിൽ പിടിച്ചതിനാണ് ഇവിടെയിരിക്കുന്നത്, കോളേജിൽ നിന്ന് വരുന്നവഴി കമ്പത്തിറങ്ങി ഒരു അണ്ണാച്ചിയുടെ കൈയിൽ നിന്ന് 900 രൂപ കൊടുത്ത് വാങ്ങിയ പൊതിയാണ് എന്റെ കൈയിൽ നിന്നും പൊക്കിയത് ..

“എന്താടാ വീട്ടിൽ നിന്ന് ആരും വന്നില്ലേ?”

നിലത്ത് ഇരുന്ന എന്നോട് ഒരു പോലീസുക്കാരൻ ചോദിച്ചു
“അമ്മ വരും സാറേ”
സ്റ്റേഷനിൽ കേറിയപാടെ കിട്ടിയ അടിയുടെ വേദനയിൽ ഞാൻ ഉത്തരം നൽകി.
അയാൾ ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഗൗനിക്കാതെ ഫോണിൽ നോക്കി കൊണ്ടിരുന്നു,സമയം 8 മണി കഴിഞ്ഞു ,ചുറ്റും ഇരുട്ട് പരന്നിരിക്കുന്നു,വീശുന്ന കാറ്റിൽ മഞ്ഞിന്റെ നേർത്ത കണികകൾ അവിടെമാകെ തണുപ്പിച്ചുകൊണ്ട് പാറി നടക്കുന്നു, ഇടക്കിടക് വന്നുപോകുന്ന വാഹങ്ങളുടെ ഒച്ചയൊഴിച്ചാൽ തീർത്തും നിശബ്ദമാണ് ഇവിടം, ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിൾ ഉൾപ്പടെ മൂന്ന് പോലീസുകാരണിവിടെയുള്ളത് ,പെൻഷൻ പറ്ററായ മാത്യൂസ് സാറാണ് ഹെഡ് ,45 അടുത്ത പ്രായം പറയുന്ന സുനിൽകുമാറും നാസറുമാണ് ബാക്കി രണ്ട് പേർ .
സുനിൽകുമാർ സാറാണ് കുറച്ച് മുൻപ് എന്നോട് ചോദ്യം ചോദിച്ചത്,അയാൾ എന്റെ അടുത്താണ് ഇരിക്കുന്നത് ,ഫോണിൽ നല്ല ഒന്നാംതരം തുണ്ട് കാണുകയാണ് കക്ഷി , അയാളുടെ സാധനം പാന്റിന്റെ സിബ് പൊട്ടിച്ച് പുറത്ത് ചാടും എന്ന് പറഞ്ഞോണ്ട് വലുതായി വലുതായി വരുന്നത് എനിക്ക് താഴെയിരുന്ന് വ്യക്തമായി കാണാം .”ഒന്ന് വിശ്രമിക്ക് സുനിൽ സാറേ ഇല്ലേൽ അടിച്ച് പോകും”
നാസർസാർ  ഫോണിലെത്തി നോക്കി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ,,
“അങ്ങനെയൊന്നും പൊകത്തില്ല എന്റെ സാറേ”

അയാൾ ചിരിച്ചോണ്ട് പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *