ഫീറ്റ്‌ ഫെറ്റിഷ് 8 [കാലുനക്കി]

Posted by

ഫീറ്റ്‌ ഫെറ്റിഷ്  8

KAALU NAKKI 8PREVIOUS

 

സുഹൃത്തുക്കളെ… കുറച്ചു പേര് ആവശ്യപ്പെട്ടത് പോലെ ഞാൻ ഈ സ്റ്റോറി തുടരുകയാണ്…

മുൻ ഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ “ഫീറ്റ് ഫെറ്റിഷ് ” എന്ന് സേർച്ച്‌ ചെയ്താൽ വായിക്കാവുന്നതാണ്….

കഥ തുടരുന്നു……

മനീഷാ തന്റെ ഏട്ടന്റെ വായിലേക്ക് നീതുവിന്റെ വെണ്ണ കാലുകൾ വെച്ചു നീട്ടി… അവൻ പതിയെ തന്റെ ചേച്ചിപ്പെണ്ണിന്റെ തുപ്പലിൽ കുളിച്ച കാലുകൾ വായിൽ വെച്ചു ഉമ്മകൾ കൊണ്ടു പൊതിഞ്ഞു അവളുടെ ഓരോ വിരലുo അവൻ ഉറുഞ്ചി കുടിച്ചു…….

ആഹ്ഹ്ഹ് നീതു അനിയന്റെ ഊമ്പലിൽ സുഖം കൊണ്ടു പുളഞ്ഞു… അവൻ ചേച്ചിയുടെ കാലിന്റെ അടിയിൽ നക്കി തുവർത്തി…

അതെ സമയo മനീഷാ തന്റെ ഏട്ടന്റെ കുണ്ണ വായിൽ വെച്ചു ചപ്പി കുടിക്കുകയിരുന്നു.. അവൻ തന്റെ അനിയത്തിയുടെ തല തന്റെ കുണ്ണയിൽ അമർത്തി വെച്ചു.. ഗ്ലാഹ്ഹ ഗ്ലാഹ്ഹ്ഹ്… മനീഷയുടെ തൊണ്ട കുഴിയിൽ ചേട്ടന്റെ കുണ്ണ കയറി ഇറങ്ങി… നീതുവിന്റെ കാലുകൾ അപ്പോഴും ഹരിയുടെ വായിൽ ആയിരുന്നു…

ആ മധുരം ഊറുന്ന വെണ്ണ കാലുകൾ അവന്റെ തുപ്പലിൽ വെട്ടി തിളങ്ങി…. മനീഷയെ തന്റെ കാലിനിടയിൽ കിടത്തി.. ഇപ്പോൾ മനീഷക്കു താഴെ കിടന്നു ചേട്ടന്റെ കുണ്ണ നന്നായി ചപ്പി വലിക്കാം…
അവൾ തന്റെ കുഞ്ഞിളം പൂറിൽ തന്റെ വിരലുകൾ കൊണ്ടു പൂറിതളിൽ പതിയെ തഴുകി കൊണ്ടു ചേട്ടന്റെ കുണ്ണ വായിലാക്കി ഊമ്പൽ തുടർന്നു… ഹരി ചേച്ചിയുടെ കാലുകളിൽ ഉമ്മ വെച്ചു കൊണ്ടു പതിയെ മേലോട്ട് നീങ്ങി.. നീതു തന്റെ മുലകളിൽ കൈകൾ അമർത്തി ചെറുതായി നിശ്വസിച്ചു…

ഹരി ചേച്ചിയുടെ വെണ്ണ തുടകളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു.. അവൻ തന്റെ ചേച്ചിയുടെ രണ്ടു കാൽ വണ്ണകളിലും തുടയിലും നാക്കോടിച്ചു കൊണ്ടു മേലോട്ട് നീങ്ങി… തന്റെ അനിയത്തി മനീഷയുടെ കുണ്ണ ചപ്പലിൽ ഹരി സ്വർഗം കണ്ടു…

അവൻ ചേച്ചിയുടെ പൂറിലേക്ക് മുഖം അമർത്തി… പൂർത്തേനിന്റെയും വിയർപ്പിന്റെയും ഗന്ധം അവനെ ഉന്മത്തനാക്കി… രണ്ടു കൈ കൊണ്ടും ചേച്ചിയുടെ പൂർ ഇതളുകൾ പതിയെ വിടർത്തി അവളുടെ തേനൂറും കന്തിൽ അവൻ നാക്കിട്ട് ചുഴറ്റി.. ആഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്… നീതുവിന്റെ കൈകൾ ഹരിയുടെ തലയിൽ വെച്ചു അവൾ അനിയന്റെ തല തന്റെ.. മദനച്ചെപ്പിലേക്കു അമർത്തി ഉരച്ചു… ഹരിയുടെ മുഖം ആകെ ചേച്ചിയുടെ പൂർതേനിൽ മുങ്ങി കുളിച്ചു…. .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *