വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 5 [റിച്ചി]

Posted by

വൂൾഫ് – ലോക്കഡോൺ ഇൻ പാരിപ്പള്ളി 5

Wolf-Lockdown in Paripally Part 5 | Author : Richie

Previous Part ]

 

ക്ഷമിക്കണം സുഹൃത്തുക്കളെ. ചില തിരക്കുകൾ കാരണം ഈ പാർട്ട് വൈകി. കിട്ടിയ സമയത്തു തട്ടി കൂട്ടിയതാണ്. ധൃതിയിൽ എഴുതിയത് കൊണ്ട് ഒരുപാടു എഴുതാനും പറ്റിയില്ല.. കഥയുടെ ഇതുവരെ ഉള്ള പോക്കിനെ ഈ ഭാഗം എങ്ങനെ ബാധിച്ചു എന്ന് നിങ്ങൾ പറഞ്ഞാലേ എനിക്ക് അറിയാൻ പറ്റു. അടുത്ത ഭാഗം എപ്പോൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ പറ്റും എന്ന് അറിയില്ല. എന്നാലും എത്രയും പെട്ടെന്ന് പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ ലൈകും സപ്പോർട്ടും ആണ് അതിന്റെ ഊർജം. കഥ വായിച്ചു അഭിപ്രായം പറയുക.

കഥ തുടരുന്നു:-

അജു വീണ്ടും അവൻ അവളുടെ ഇടതു തോളിൽ ചുംബിച്ചു. അവന്റെ ഇടതു കൈ അപ്പോഴും അവളുടെ വലതു കവിളിൽ ആയിരുന്നു. അവൻ എന്നിട്ടു ആ കൈ കവിളിൽ നിന്ന് എടുത്തിട്ട് അതിന്റെ ചൂണ്ടു വിരൽ കൊണ്ട് അവളുടെ മുഖത്തു കൂടെ ഓടിച്ചു. എന്നിട്ടു കൈ പതിയെ താഴെ കൊണ്ട് വന്നു അവളുടെ താടിയിൽ എത്തിച്ചു. കൈ പാതി താടിയിൽ വച്ച് കൊണ്ട് തന്നെ അവന്റെ വിരലുകൾ അവളുടെ വലതു കാവിൽ പൊതുയുന്നതു പോലെ അവളുടെ മുഖം അവൻ പിടിച്ചു. എന്നിട്ടു പതിയെ ഞാക്കാൻ തുടങ്ങി. മരുന്നിന്റെ അബോധവസ്ഥയിൽ ആയിരുന്ന ആശ ഇതൊന്നും അറിയാനുള്ള നിലയിൽ അല്ലായിരുന്നു. പഴയ സിനിമയിൽ ബലം പ്രയോഗിച്ചു നായികയെ ചുംബിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന നടൻ പിടിച്ചിരിക്കുന്നത് പോലെ ആയിരുന്നു അജു ആശയെ ഇപ്പോൾ മുഖത്തു പിടിച്ചിരുന്നത് പക്ഷെ അവളെ വേദനിപ്പിക്കാതെ രീതിയിൽ പതുക്കെ ആയിരുന്നു അവൻ അത് ചെയ്തിരുന്നത്.

അവൻ അവളുടെ മുഖത്തു ഞെക്കുമ്പോൾ അവളുടെ റോസ് ചുണ്ടുകൾ അടർന്നു അവളുടെ വായ ചെറുതായി തുറന്നു വന്നു. അപ്പോൾ അത് അവനു ചപ്പി കുടിക്കണം എന്ന് തോന്നി. അവൻ പതുക്കെ അവളെ അങ്ങനെ പിടിച്ചു കൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ നെറ്റിയിൽ ഉമ്മ വച്ചു. പിന്നീട് അവളുടെ ഇരു കൺപോളകളും ഓരോന്നായി അവൻ ചുംബിച്ചു. അല്പം നേരം അവൻ അവളെ പിന്നെ നോക്കി നിന്ന്. അവൻ ഹൃദയമിടിപ്പ് ഇപ്പോൾ അവനു തന്നെ ഉച്ചത്തിൽ കേൾക്കാവുന്ന അവസ്ഥയിൽ ആയി. താൻ ഇപ്പോൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്ന കാര്യത്തെ കുറിച്ച് അവൻ പെട്ടെന്ന് ബോധവാൻ ആയി. അവൻ അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ ചുണ്ടിനടുത്തോട്ടു അടുപ്പിച്ചു. ചുണ്ടുകൾ അടുത്തെത്തിയപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് ആശ വലത്തോട്ടു തിരിഞ്ഞു അവനു എതിരായി ചരിഞ്ഞു. അജുവിന്‌ പെട്ടെന്ന് അവന്റെ ഹൃദയം നിലച്ച പോലെ തോന്നി. ആശ അനങ്ങിയപ്പോൾ അവൻ അറിയാതെ തന്നെ അവന്റെ കൈ പിൻവലിച്ചു എന്നിട്ടു പെട്ടെന്ന് പേടിച്ചു മുഖം മൂടി അവൻ ഒന്നുമറിയാത്ത പോലെ കിടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *