വ്ലോഗ് [Mausam Khan Moorthy]

Posted by

വീഡിയോ ലോഗ്  ഭാഗം ഒന്ന്

Vlog Part 1 | Author : Mausam Khan Moorthy

 

ക്യാമറ ഓൺ.റെക്കോർഡിങ്

“ഹലോ ഗുഡ്മോണിങ്…ഞാനിപ്പോൾ കൊച്ചി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിലാണ് ഉള്ളത്.ഒരു കോഫീ ഹൌസിലിരുന്നാണ് ഞാനിപ്പോൾ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കുന്നത്.ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യേണ്ട സമയമാകുന്നു.അതുകൊണ്ടുതന്നെ ചുരുങ്ങിയ വാക്കുകളിൽ ഞാനെന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ വിശേഷങ്ങൾ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കാം.ഞാൻ മാൾഡിവസിലേക്ക് പറക്കാനാണ് ഇവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത്.നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്നത് പോലെ നാളെ കഴിഞ്ഞാൽ എൻറെ ജന്മദിനമാണ്.ആ ദിവസത്തിന് മറ്റൊരു പ്രത്യേകത കൂടിയുണ്ട്.പോണോഗ്രാഫി മേഖലയിലെ എൻറെ കാൽനൂറ്റാണ്ട് തികയുന്ന ദിവസമാണ്.ഈ രണ്ടു സന്തോഷങ്ങളും ഞാൻ ആഘോഷിക്കുന്നത് മാൾഡിവസിൽ വെച്ചാണ്.എൻറെ ആഘോഷങ്ങളിൽ നിങ്ങളെയും കൂട്ടാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഞാനിങ്ങനെ ഒരു വ്ലോഗ്‌ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചത്.വീഡിയോ ഷെയറിങ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലൂടെ എൻറെ വ്ലോഗ് നിങ്ങളിലേക്കെത്തുകയും നിങ്ങളത് കണ്ടാസ്വദിക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോഴാണ് എൻറെ ആഘോഷങ്ങൾ നിറമുള്ളതാകുന്നുള്ളൂ.അർത്ഥപൂർണമാകുന്നുള്ളൂ.കാരണം നിങ്ങൾ പ്രേക്ഷകരാണ് എന്നെ വളർത്തിയത്.നിങ്ങൾ തന്ന സ്നേഹവും പിന്തുണയും ,ഊർജവും ഇന്ധനവുമാക്കി മാറ്റിയാണ്  നിലോഫർ എന്ന ഈ നാട്ടിൻപുറത്തുകാരി പെണ്ണ് ലോകമറിയുന്ന ഒരു പോൺ സ്റ്റാർ ആയി രൂപാന്തരപ്പെട്ടത്.അതിൻറെ നന്ദിയും കടപ്പാടും എനിക്കെന്നും നിങ്ങളോടുണ്ടാകും.തൽക്കാലം ഈ ഭാഗം ഞാൻ അവസാനിപ്പിക്കുകയാണ്.അവിടെ ചെന്നിറങ്ങിയിട്ട് രണ്ടാം ഭാഗം തുടങ്ങാം.കാഴ്ചയുടെ ഉത്സവത്തിനായി കാത്തിരിക്കൂ. വർണ്ണശബളിമയാർന്ന ആഘോഷങ്ങളുടെ മേളപ്പെരുക്കത്തിനായി കാത്തിരിക്കൂ…”

വീഡിയോ ലോഗ് -ഭാഗം രണ്ട്

ക്യാമറ ഓൺ.റെക്കോർഡിങ്…

“ഹലോ…പ്രിയപ്പെട്ടവരേ…ഞാനിതാ ഒന്നര മണിക്കൂർ നീണ്ട

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *