എന്റെ നിമ്മി ചേച്ചി 1 [ഇടുക്കികാരൻ]

Posted by

എന്റെ നിമ്മി ചേച്ചി 1

Ente Nimmi Chechi Part 1 | Author : Idukkikaaran

 

ഇതു നമ്മുടെ ലോക്ക്ഡൗണിന് ആറു മാസം മുൻപ് നടന്ന സംഭവമാണ്. എൻ്റെ വീടിനു അടുത്ത് ഒരു മിഡിൽ ക്ലാസ്സ് ക്രിസ്റ്റ്യൻ ഫാമിലി ഉണ്ട്. അവിടെ ഒരു ചേട്ടൻ, പിന്നെ നമ്മുടെ നായിക നിമ്മി ചേച്ചി, ചേട്ടൻ്റെ പ്രായമായ അമ്മ, പിന്നെ മൂന്ന് മക്കൾ. മൂത്ത മകൾ 8 ഇൽ പഠിക്കുന്നു, ബാക്കി ഉള്ളവർ അതിനു താഴെ ഏതൊക്കെയോ ക്ലാസ്സിൽ.

ചേട്ടൻ ഒരുപാട് ഏജ് അയതിന് ശേഷം അണ് കല്യാണം കഴിച്ചത്. ചേട്ടന് ചേച്ചിയെക്കാൾ കുറഞ്ഞത് പത്ത് വയസ്സ് എങ്കിലും കൂടുതൽ ഉണ്ട്. എന്നെക്കാൾ ചേച്ചിക്ക് രണ്ടോ മൂന്നോ വയസ്സ് മാത്രമേ കൂടുതൽ ഉള്ളൂ. എനിക്ക് ഇപ്പൊൾ 30.

ചേച്ചിയെ കാണാൻ ഇരു നിറം. ഒരുപാട് പൊക്കം ഇല്ല. ഒരു പ്രത്യേക ശരീര ഭംഗി തന്നാണ് ചേച്ചിക്ക്. അത്ര വല്യ ചരക്കൊന്നും അല്ല. എന്നാലും ആർക്കായാലും ഒന്ന് കളിക്കാൻ തോന്നും.

കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് വന്ന മുതൽ എൻ്റെ വാണറാണിമാരിൽ ഒരാൾ അണ് ചേച്ചി. എൻ്റെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഒരു 8 വീട് അകലെ ഒരു വലിയ പറമ്പിൽ അണ് വീട്. വാഴയും തെങ്ങും അങ്ങനെ പല മരങ്ങളും ഉള്ളത് കൊണ്ട് അടുത്തുള്ള വീടുകളിൽ നിന്നും നോക്കിയാൽ ഇവരുടെ വീട് പെട്ടെന്ന് കാണാൻ പറ്റില്ല.

സ്ഥലം ഒരുപാടുള്ളത് കൊണ്ട് അവർക്ക് ഒരുപാട് കോഴികൾ ഉണ്ട്. അടുത്തുള്ള എല്ലാവരും നടൻ കോഴിമുട്ട വാങ്ങാൻ അവിടെയാണ് പോകുന്നത്.

ചേട്ടൻ രാത്രി മിക്ക ദിവസം അയൽവാസി ചേട്ടൻമരോട് ഒപ്പം അവരുടെ പറമ്പിൽ ഇരുന്നു മദ്യപിക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അപ്പോഴൊക്കെ മൂന്ന് പെറ്റിട്ടും ചെറുപ്പം ആയിരിക്കുന്ന ചേച്ചിയുടെ അവസ്ഥ ആലോചിച്ച് ചേച്ചിയെ കളിക്കുന്നത് സ്വപ്നം കണ്ട് ഞാൻ വാണം വിടുമായിരുന്നു.

ഒരിക്കൽ ഞാൻ അവിടെ മുട്ട വാങ്ങാൻ പോയി. ചേട്ടൻ പണിക്കും മക്കൾ സ്കൂളിലും പോയി. പ്രായമായ അമ്മയെ അവിടെ എങ്ങും കണ്ടില്ല.

ഞാൻ ചേച്ചി ചേച്ചി വിളിച്ചു. അനക്കം ഒന്നും കണ്ടില്ല. അപ്പോഴാണ് ബാത്ത്റൂമിൽ വെള്ളം വീഴുന്ന ഒച്ച കേട്ടത്.

കുറച്ചു പഴയകാല വീട് ആയതിനാൽ ആകും വീടിനു പുറത്ത് അണ് ബാത്ത്റൂം. ഞാൻ കുറച്ചൂടെ ബാത്ത്റൂമിനു അടുത്ത് ചെന്ന് “ചേച്ചി” എന്ന് വിളിച്ചു. ഒരുപാട് അടുത്തല്ല. എന്നാലും വാതിലിനു നേരെ എതിർ വശത്ത് അണ് ഞാൻ നിന്നത്.

എൻ്റെ ഭാഗ്യം എന്ന് പറയട്ടെ, അവരുടെ ബാത്റൂമിലെ കൊളുത്ത് പോയതിനാൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *