ഇക്കാന്റെ ഭാര്യയെ പണിത തമിഴൻ [Unknown]

Posted by

ഇക്കാന്റെ ഭാര്യയെ പണിത തമിഴൻ

Ekkante Bharyaye Panitha Thamizhan | Author : Unknown


 

Hi കൂട്ടുകാരെ. ഞാൻ ഈ സൈറ്റിൽ ആദ്യമായാണ്. നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് കമന്റിലൂടെ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഈ കഥ മറ്റൊരു സൈറ്റിൽ പബ്ലിഷ് ചെയ്തതാണ്. അല്പം എരിവും പുളിയും ചേർത്ത് റീ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്തതാണ്.

കക്കോൾഡ്, cheating ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ മാത്രം വായിക്കുക

കഥയെ ഒരു ഫാന്റാസി സ്റ്റോറി ആയി മാത്രം കാണുക. കഥ റിയൽ ആയി സംഭവിച്ചതല്ല.

മലപ്പുറത്തു അതി മനോഹരമായ ഒരു ഗ്രാമം ഉണ്ട്. സ്ഥലത്തിൻ്റെ പേര് പറയുന്നില്ല. അവിടെ അഫ്സൽ എന്ന ഒരു പ്രവാസി ഉണ്ട്. ഒരു 39 വയസ്സ് കാണും (പേര് മാറ്റിയാണ് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത്). അഫ്സലിന് ഒരു സുന്ദരിയായ ഭാര്യയും ഉണ്ട്. സജ്‌ന എന്നാണ് അവളുടെ പേര്.

സജ്‌ന ഒരു ഉഗ്രൻ ചരക്ക് തന്നെ ആണുട്ടോ. അവളെ കണ്ടാൽ തന്നെ ഏത് ആണിനും ഒന്ന് കളിക്കാൻ തോന്നും. നല്ല സൈസ് ഒത്ത മുല, നല്ല ഉഗ്രൻ കുണ്ടിയും. അവൾ നടക്കുമ്പോൾ കാണാവുന്ന ഇരു കുണ്ടികളുടെ ചാഞ്ചാറ്റവും ഒരു കിടുതന്നെയാണ്.

ഇനി നമുക്ക് കഥയിലേക്ക് വരാം.

ഞാൻ ആരാണെന്ന് പറഞ്ഞില്ല. എൻ്റെ പേര് ഇർഫാൻ. ഞാൻ എനിക്ക് ഇപ്പോൾ 23 വയസ്സായി. സജ്‌നയുടെ ഭർത്താവായ അഫ്സലിൻ്റെ അനിയനാണ്. എൻ്റെ നാട്ടിൽ ഉസൈൻ എന്ന ഒരു മൈരൻ ഉണ്ടായിരുന്നു. മൈരൻ എന്ന് പറഞ്ഞത് മൂപ്പർ എന്നെ പണ്ണാറുണ്ട് അപ്പോളൊക്കെ നല്ല മൈരുണ്ടായിരുന്നു.

ഉസൈനും ഞാനും നല്ല കമ്പനി ആയിരുന്നു. ഇനി ഉസൈനെ കുറിച്ച് പറയാം. ഒരു 50 വയസ്സ് കാണും, നല്ല ആരോഗ്യം, കൃഷിയാണ് മെയിൻ ജോലി. ഒരുപാട് കള്ളവെടിക്കൊക്കെ പോയിട്ടുണ്ട്. നല്ല ഉയരവും തടിയും ഉണ്ട്, കുണ്ണയാകട്ടെ നല്ല തടിയും വലിപ്പവും.

മൂപ്പർ ഒരു ദിവസം എൻ്റെ കുണ്ടിയിലേക്ക് മൂപ്പരെ സാധനം കയറ്റാൻ നോക്കിയതാണുട്ടോ. പക്ഷെ വേദന കാരണം വേണ്ടാന്ന് പറഞ്ഞതാ.

ഒരു ദിവസം ഉസൈൻ ഇക്ക എന്നെ പണ്ണുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *