അനിയത്തി നൽകിയ സമ്മാനം 3 [നാച്ചോ]

Posted by

അനിയത്തി നൽകിയ സമ്മാനം 3

Aniyathi Nalkiya Sammanam Part 3 | Author : Nacho | Previous Part


‘കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും തികച്ചും സങ്കൽപ്പികം മാത്രം…’

സമയക്കുറവ് കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ കുറച്ച് എഴുതുന്നത്… എല്ലാവരും ക്ഷമിക്കുക.. സഹകരിക്കുക…


ഇരുവരുടെയും ചുണ്ടുകൾ വിറച്ചു…. കണ്ണുകൾ കണ്ണുകളുടെ ഓരോ കോണും അളന്നു…. ആ നിശബ്ദതയിൽ അമൃതയുടെ ശ്വാസോച്ഛാശ്വം മാത്രം കേൾക്കാം…. ചുവന്ന അടിപ്പാവാടയും ചുവന്ന പട്ട്  ബ്ലൗസും അതിൽ അമൃതയുടെ മാറിടങ്ങൾ നൃത്തമാടി… പൊക്കിൾകൊടിയിൽ കുത്തിയിരുന്ന സ്റ്റടും അതിൽ വിറക്കുവാൻ തുടങ്ങി… അവളുടെ  ABS വയറിലൂടെ വിയർപ്പ് പൊടിഞ്ഞിറങ്ങുവാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു…ഗാഥയും ഇന്നേ വരെ അനുഭവിച്ചിട്ടില്ലാത്ത സുഖം അനുഭവിക്കുകയായിരുന്നു…. അമൃതയുടെ മാറിടത്തിന് മുകളിൽ ഗാഥാ ആധിപത്യം പുലർത്തി.. അമൃതയുടെ 34-നെ ഗാഥയുടെ 40D പിടിച്ചു നിർത്തി എന്ന് പറയുന്നതാവും നല്ലത്…. പൊടുന്നനെ ആ നിശബ്ദതയെ ഭേദിച്ച് കൊണ്ട് അമൃത, ഗാഥയുടെ മുഖം തന്റെ ആധരത്തോട് ചേർത്ത് നുകരുവാൻ തുടങ്ങി…. അവരുടെ ചുണ്ടുകൾ പരസ്പരം മത്സരത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടു….. ആനന്ദ മകരന്ദങ്ങൾ കൈമാറിക്കൊണ്ടിരുന്നു….4-5 മിനിറ്റ് ധൈര്ഘ്യമേറിയ ആ ചുംബനം കഴിഞ്ഞ് ഇരുവരും ചുണ്ടുകളിൽ നിന്നും ചുണ്ട് വേർപ്പെടുത്തി… വീണ്ടും പരസ്പരം കണ്ണിൽ കണ്ണിൽ നോക്കി..അമൃതയുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു….അവൾ ഗാഥയുടെ കവിളുകളിൽ തലോടി അവളുടെ മുഖത്തെ കയ്യിൽ എടുത്തു… ഗാഥക്കും തന്റെ വികാരത്തെ അടക്കി നിർത്തുവാൻ കഴിഞ്ഞില്ല അവളും പൊട്ടി കരഞ്ഞു കൊണ്ട് അമൃതയെ കെട്ടിപിടിച്ച് കരഞ്ഞു….അമൃത അവളെ ആശ്വസിപ്പിച്ചു…..

“കാത്തു… മതി മതി…നിർത്തി എന്താ ഇത് കൊച്ച് കുട്ടികളെ പോലെ.. മം? ചേച്ചിയില്ലേ നിന്റെ കൂടെ ” – അമൃത അവളെ ആശ്വസിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു..

എങ്കിലും ആ ആലിംഗനം കുറച്ച് നിമിഷങ്ങൾ കൂടെ നീണ്ടുനിന്നു….

ഗാഥയുടെ ജീവിതത്തിൽ ഇങ്ങനെ ഒരു നിമിഷം അവൾ അനുഭവിച്ചിട്ടില്ലായിരുന്നു… വർഷം ഇത്രയും അവൾ അടക്കി വെച്ചിരുന്ന എല്ലാ വേദനകളും തന്റെ ചേച്ചിക്ക് മേൽ ചുംബനമായും കണ്ണീരായും അവൾ വാർത്തു……  തോളിൽ നിന്നും മുഖം എടുത്ത് കണ്ണീരൊപ്പി അവൾ അമൃതയെ നോക്കി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *