രാത്രി ലഹരി [Bolt]

Posted by

രാത്രി ലഹരി

Raathrio Lahari | Author : Bolt


എല്ലാ വായനക്കാർക്കും രാത്രി ലഹരി എന്ന കഥയിലേക് സ്വാഗതം. ഈ സൈറ്റിലെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്. തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാകാം. ക്ഷമിക്കുക.ഇനി കഥയിലേക് കടക്കാം. കഥ നടക്കുന്നത് കാസര്കോട്ടെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണ്. കഥനായകൻ നജീബ്.ഡിഗ്രീ കഴിഞ്ഞ് വീട്ടുകാരുടെ നിർബന്ധ പ്രകാരം PG ചേരാൻ കാത് നിക്കണ സമയം. വീട്ടിൽ ഒറ്റ മോൻ ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ ആവശ്യത്തിന് അതികം ലാളന ലഭിച്ചു വളർന്ന ഒരു പയ്യൻ.

കുട്ടിക്കാലം മുതലേ സ്പോർട്സിൽ താല്പര്യം ഉള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ ശരീരം നന്നായി നോക്കുന്ന കുട്ടത്തിലാണ് ഞാൻ. ഇനി കഥാ നായികയെ കുറിച്ച് പറയാം. കഥാ നായിക ഷാനി. ഷാനി എന്റെ കുഞ്ഞുമ്മ ആണ്. ഉപ്പയുടെ അനിയന്റെ ഭാര്യ ആണ്. ഏകദേശം 30 വയസ് പ്രായം വരും കുഞ്ഞുമ്മക്. കാണാൻ നല്ല മൊഞ്ചണ്.

വെളുത്ത ശരീരം. ഒരു പ്രസവം കഴിഞ്ഞത് കൊണ്ട് തന്നെ ശരീരം അല്പം തടിച്ചതാണ്. എപ്പോഴും സൗന്ദര്യത്തിൽ ശ്രദ്ധിക്കുന്ന പ്രകൃതം. കുഞ്ഞയുടെ ഏറ്റവും സൗന്ദര്യം പിന്നഴകിനാണ്. ആര് കണ്ടാലും ഒരു നിമിഷം ആ പിന്നാമ്പുറത്തേക് ഒന്ന് നോക്കി നിന്ന് പോകും. കാലിൽ സ്വർണ കൂലിസ് ഇട്ടിട്ടുണ്ട്. എപ്പോഴും എന്റെ കണ്ണുകളിൽ ഉടക്കിയിരുന്നത് അതാണ് .

നല്ല വെളുത്ത കാലുകളിൽ സ്വർണ കൊലുസ് ഇങ്ങനെ ഒട്ടി കിടക്കണത് കാണാൻ ഒരു പ്രതേക ഭംഗി ആണ്.കൊച്ചാപ്പ ഒരു പ്രവാസി ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ നാട്ടിൽ വന്ന് നിക്കണത് രണ്ടോ മൂന്നോ മാസമായിരിക്കാം. അങ്ങനെ കൊച്ച നാട്ടിൽ വന്ന ഇടക്കായിരുന്നു ഒരു വീട് കണ്ടതും ഇഷ്ടപ്പെട്ടതും. ബാങ്കിൽ നിന്ന് കുറച്ച് പൈസ ലോൺ എടുത്തും കുഞ്ഞയുടെ കുറച്ച് സ്വർണം വിറ്റും കൊച്ച ആഗ്രഹിച്ച ആ വീട് സ്വന്തമാക്കി. അത്യാവശ്യം ഒരു കൊച്ചുവീട്.

മൂന്ന് മുറികളും ഒരു ഹാളും അടുക്കളയും ചേർന്ന മനോഹരമായ ഒരു കൊച്ചുവീട്. വീട് വാങ്ങി അത്യാവശ്യം നല്ലതുപോലെ ബന്ധുക്കളെ ഒക്കെ കുട്ടി ഒരു ചടങ്ങായി അവർ അവിടെ താമസം തുടങ്ങി. ആ വീട്ടിലെ എല്ലാ കാര്യത്തിനും കൊച്ച ഉണ്ടെങ്കിലും ഞാൻ ആണ് ചെയ്ത് കൊടുക്കാറുള്ളത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കുഞ്ഞാക്ക് എന്നോട് പ്രതേക സ്നേഹം ആണ്. വീട് വാങ്ങി ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും കൊച്ചക്ക് തിരിച്ചു പോകേണ്ടി വന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *