ആരാണ് നിഷ 1 [Jack sparrow kerala]

Posted by

ആരാണ് നിഷ 1

Aaranu Nisha Part 1 | Author : Jack sparrow kerala


ആദ്യത്തെ കഥ ആണ്….ഇതിന്റെ അഭിപ്രായം അറിഞ്ഞിട്ട്  ബാക്കി തുടരാം.

കഥകൾ വെറും സങ്കല്പികമാണെന്ന്  ആദ്യമേ പറഞ്ഞു കൊള്ളട്ടെ…


 

ഒരുപാട്  നാളത്തെ ആലോചനകൾക്കൊടുവിൽ വളരെ പ്രയാസപ്പെട്ട് ആണ്  വിനുവിന് ഒരു കല്യാണം ശരിയായത്.ദുബായിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നതിനാൽ അവിടെ തന്നെ ജോലി ചെയ്യുന്ന നിഷയുമായി ലീവ് തീരാൻ വെറും രണ്ടു ദിവസം മുമ്പാണ് കല്യാണം ശരിയായത്.രണ്ടു പേരും അവിടെ സെറ്റിൽഡ് ആയതിനാൽ ഹണിമൂൺ ഒക്കെ തിരിച്ചു ഗൾഫിനു പോയതിനു ശേഷം ആകാമല്ലോ. വിനു ദുബായിൽ എഞ്ചിനീയർ ആണ്. കാണാൻ വളരെ സുമുഖനും എന്നാൽ പൊതുവെ ഒരു നാണം കുണുങ്ങി.നിഷ ആകട്ടെ ദുബായിൽ  ഫിറ്റ്നസ് ട്രെയിനർ ആണ്. അതിനൊത്ത ആകാര വടിവും. ജോലി ഒരേ രാജ്യത്തായതിനാലും കാഴ്ച്ചയിൽ രണ്ടുപേരും ആകര്ഷണീയരായതിനാലും വീട്ടുകാർക്കും പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെട്ടതിനാലും കല്യാണം വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ നടന്നു….പെട്ടെന്ന് എല്ലാം നടന്നതിനാൽ രണ്ടു പേർക്കും അധികം സംസാരിക്കാനോ മറ്റും അധികം  സമയം കിട്ടിയതുമില്ല. അങ്ങനെ ആ ദിവസം വന്നു. അവരുടെ ആദ്യ രാത്രി…

 

 

നിഷയുടെ വീട്ടിൽ വെച്ചായിരുന്നു ആദ്യ രാത്രി. ഇവിടെ ടെൻഷൻ കൂടുതൽ വിനുവിനായിരുന്നു. പൊതുവെ ഫ്രണ്ട്‌സ് കുറവായിരുന്ന വിനു ശരിക്കും ഒരു വിർജിൻ ആയിരുന്നു.സ്വയം ഭോഗം തുണ്ടുപടം  കാണൽ എന്നിവ കൊണ്ട് തൃപ്തിപ്പെട്ട ജീവിതമായിരുന്നു അതുവരെ വിനു നയിച്ചിരുന്നത്..ഒരു ഷോർട്സും ടീഷർട്ടും ധരിച്ചു ബെഡ്‌റൂമിൽ കാത്തിരിക്കുന്നതിനൊടുവിൽ നിഷ ഒരു ഗ്ലാസ് പാലുമായി വന്നു.സാരി ആണ് വേഷം.വന്ന ഉടനെ നിഷ ഒരു ചിരിയോടെ പറഞ്ഞു. ഞാൻ സാരി അധികം ധരിക്കാറില്ല പിന്നെ ഇതൊക്കെ ഒരു കീഴ്വഴക്കം ആണെന്ന് ‘അമ്മ പറഞ്ഞതുകൊണ്ട്  മാത്രമാണ്.

 

വിനു: എയ് അതൊന്നും കുഴപ്പമില്ല.പിന്നെ ഞാനും സാരി ധരിച്ചു വരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. അല്ലേലും ഇപ്പോളൊക്കെ ഇതൊക്കെ ആൾകാർ ഫോള്ലോ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *