രാത്രികളും പകലുകളും 3 [ആയിഷ]

Posted by

രാത്രികളും പകലുകളും 3

Rathrikalum Pakalukalum Part 3 | Author : Aayisha

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ആദ്യ രണ്ടു പാർട്ടിനും നിങ്ങൾ തന്ന സപ്പോർട്ട് ഇന് നന്ദി പറയുന്നു. ഈ പാർട്ടിനും അതെ സപ്പോർട്ട് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്നു നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ആയിഷ.കഴിഞ്ഞ പാർട്ടിൽ നിർത്തിയ ഇടത്തു നിന്നും തുടരുന്നു. മാർവിൽ വീണ കണങ്ങൾ നിന്നൈ മീണ്ടും അർപ്പുതമാക്കിയതേ കണ്മണിയെ. നിലാവും രാവും മാഞ്ഞു ശൈത്യവും ഉഷ്ണവും മാഞ്ഞു വർഷവും വന്നു. എല്ലാ മുറിവും മാറ്റുന്ന കാലമേ ഇനിയും നിനക്കായ്‌ കാത്തിരിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു യുദ്ധം തന്നെ രണ്ടു റൂമിലും അരങ്ങേറി രതി വിസ്‌പോടനങ്ങൾക്ക് ഒടുവിൽ യുദ്ധം അവസാനിപ്പിച്ചു എല്ലാവരും ആയുധം താഴെ വെച്ചു കിടന്നുറങ്ങി. പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ ഇഷിത യും ഫാസിലും കാണുന്നത് അശ്വിൻ ന്റെ മുകളിൽ കയറി ഇരുന്നു പൊതിക്കുന്ന അനു വിനെ ആണ് അശ്വിൻ അനുവിന്റെ ഫോണിൽ വീഡിയോ എടുത്തു കൊണ്ടിരിക്കുക ആണ്. ഇഷിത യും ഫാസിലും ഇതും നോക്കി കുറെ നേരം നിന്നു.

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു രണ്ടു പേർക്കും പാല് വന്നു അപ്പോ അനു അശ്വിൻ ന്റെ മാറിലേക്ക് തളർന്നു വീണു അങ്ങനെ കിടക്കുമ്പോൾ ആണ് അവരെ അനു ശ്രെദിച്ചത് അവർ ഇത് കണ്ടു നല്ല ലിപ്‌ലോക്ക് ചെയ്യുക ആണ് അനു ഇത് കണ്ടു 😄ചിരിച്ചു ഒരു ബെഡ് ഷീറ്റ് എടുത്തു തങ്ങളുടെ രണ്ടു പേരുടെയും ദേഹം മറച്ചു അവരെ ഇഷിതയെയും ഫാസിൽ നെയും നോക്കി ചിരിച്ചു. നല്ല ഷോ ആയിരുന്നു കേട്ടോ എന്നു പറഞ്ഞു ഇഷിത യും ഫാസിലും ചിരിച്ചു.

ഞങ്ങടെ ഷോ കണ്ടു സുഗിക്കായിരുന്നു അല്ലെ നിങ്ങൾ രണ്ടു പേരും അശ്വിൻ അതും പറഞ്ഞു 😂ചിരിച്ചു. നിങ്ങൾ ഇറങ്ങാൻ ആയോ ഞങ്ങൾ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു ഇറങ്ങും അനു പറഞ്ഞു. ആഹ് ഞങ്ങൾ കുളിച്ചു ഇറങ്ങാൻ പോവാ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *