സിന്ധി പശു 👙🍼 6 [Bency]

Posted by

സിന്ധി പശു 6

Sindhi Pashu Part 6 | Author : Bency | Previous Part


 

ഹേമയും ചിത്രയും ചേർന്ന് മുരുകനെ സുഖിപ്പിച്ചു തങ്ങളുടെ വരുതിയിൽ ആക്കി എടുത്തതിന് ശേഷം. ബാക്കി ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ ഇരുവരും പ്ലാൻ ചെയ്യാൻ ആയി ചിത്രയുടെ അടുത്തേക്ക് ഹേമ എത്തി “ഹാ ഇതാര് ഹെമായോ ചന്ദ്രൻ ജോലിക്ക് പോയോ ” രാവിലെ തന്നെ പച്ചനെ എടുത്തു കൊണ്ട് വന്ന ഹേമയെ കണ്ട് മാലതി ചോദിച്ചു. “ഓ പോയി ചേച്ചീ…

ചിത്ര ഇല്ലേ അവൾക് ചുരിദാറ് ലൂസ് ആക്കാൻ പഠിപ്പിച്ചു കൊടുക്കാമെന്നു പറഞ്ഞാരുന്നു ” ഹേമ ഒരു നുണ പറഞ്ഞു “ഓഹ് കെട്ടിലമ്മ മോളില് ഒണ്ട് താഴെ ഇറങ്ങി വന്നാൽ അവള്ടെ വല്ലതും തേഞ്ഞു പോകുമല്ലോ….

ഒരു പണിയും ചെയ്യാതെ ഫോണിൽ കുത്തി ഇരിപ്പാണെന്നെ ഏത് നേരവും ” മാലതി ചേച്ചിയുടെ കുറ്റം പറച്ചിൽ മുഴുവൻ കേൾക്കാൻ നില്കാതെ ഹേമ സ്റ്റെപ് കയറി മുകളിലേക്ക് എത്തി. ഹേമ ഡോർ തുറന്നതും മിന്നൽ വേഗത്തിൽ ലാപ്ടോപ് അടക്കുന്ന ചിത്രയേ ആണ് കണ്ടത് വിളറിയ മുഖത്തോടെ ഹേമയെ കണ്ടപ്പോ അവൾക്ക് ഒരു ആശ്വാസം പോലെ തോന്നി “ആഹാ… ഹെമേച്ചി ആരുന്നോ ഞാൻ അങ്ങ് പേടിച്ചു പോയി….”

എന്ന് പറഞ്ഞു ചിത്ര അടച്ച ലാപ്ടോപ് നിവർത്തി വെച്ചു ഹേമ നോക്കുമ്പോ നല്ല ഫോറിൻ കളി നടക്കുന്നു ചിത്രയുടെ ലാപ്ടോപ്പിൽ ഹേമ പൊടുന്നനെ  തോളിൽ കിടന്ന പാച്ഛന്റെ മുഖം പിടിച്ചു തിരിച്ചു വെച്ചു “എന്തോന്നാടി ഇത് ഏത് നേരവും നിനക്ക് ഇതേ ഉള്ളോ പണി ” ഹേമ സ്ക്രീനിലേക്ക് തന്നെ കണ്ണ് നട്ട് പറഞ്ഞു നാല് ആഫ്രിക്കൻ നീഗ്രോകൾ ചേർന്ന് ഒരു വെളു വെളുത്ത സുന്ദരി പെണ്ണിനെ പണ്ണുന്ന വീഡിയോ ആയിരുന്നു അത് അത് കണ്ടപ്പോൾ ഹേമയുടെ ബ്ലൗസ്സിനുള്ളിൽ ഇരുന്ന് മുലക്കണ്ണുകൾ കൂർത്തു കനം വെച്ചു “ഹിഹി പിന്നെ അല്ലാണ്ട് ഞാൻ എന്നാ ചെയ്യാനാ കെട്ടി കൊണ്ട് വന്നു കുറച്ചു ദിവസം വെച്ച് രുചി പിടിപ്പിച്ചിട്ട് ദുബൈക്ക് പോയതാ കെട്ടിയോൻ എനിക്ക് ഇതൊക്കെ അല്ലെ പറ്റു ” എന്ന് നെടുവീർപ്പ് ഇട്ടുകൊണ്ട് ചിത്ര പറഞ്ഞു “അയ്യോടി മോളെ….

പിന്നെ നീ റാഫിയെ വിളിച്ചു വരുത്തി അവനെ കൊണ്ട് രുചി നോക്കിച്ചിരുന്നില്ലേ….” ഹേമ ചോദിച്ചു “ആഹ് അത് അത് പിന്നെ  ആലുവ ആകുമ്പോ ഇടക്കിടക്ക് അണ്ടിപ്പരിപ്പ് ഇടണ്ടേ….അപ്പൊ പിന്നെ ഏത് കമ്പനിയുടെ അണ്ടിപ്പരിപ്പ് ആണെന്ന് നോക്കിയിട്ട് കാര്യമുണ്ടോ ” ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *