തടിച്ചി ബുഷ്‌റ 17 [Alex]

Posted by

തടിച്ചി ബുഷ്‌റ 17

Thadichi Bushra Part 17 | Author : Alex

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

അങ്ങനെ അങ്ങനെ ആ രാത്രിയിലും ഞങ്ങൾ നാലുപേരും കളിച്ചുതുമിർത്തു. കുറച്ചുദിവസം കഴിഞ്ഞ് എനിക്ക് കോളേജ് തുറന്നു. അങ്ങനെ ഞാൻ കോളേജിലേക്ക് പോയി. ബുഷറയെ അവിടെ വച്ച് ഞാൻ കണ്ടു കുറെ നാൾക്ക് ശേഷം കണ്ടതുകൊണ്ട് ഞാനും അവളും കുറെ സംസാരിച്ചു. സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന സമയത്ത് മിസ്സ് അവിടെ വന്നു. വളരെ വിഷമത്തിലായിരുന്നു കാരണം തിരക്കിയപ്പോൾ മിസ്സിനെ ഈ കോളേജിൽ നിന്ന് സ്ഥലം മാറ്റി ദൂരെയുള്ള ഒരു കോളേജിലേക്ക്.

നാളെത്തന്നെ ജോയിൻ ചെയ്യണം മിസ്സ് കരഞ്ഞുകൊണ്ട് നമ്മളോട് യാത്ര പറഞ്ഞു അവിടെ നിന്നും പോയി. അതെനിക്കും ബുഷറക്കും വളരെ വിഷമം ഉണ്ടാക്കി. കുറച്ചുദിവസം കഴിഞ്ഞു മിസ്സിന് പകരം ഒരു കിളവൻ സാർ വന്നു.

ഇടയ്ക്കു ഞാൻ വിളിച്ചു കാര്യം തിരക്കി മിസ്സും ലക്ഷ്മിയും ഒരുമിച്ചാണ് അവിടേക്ക് പോയത് അതുകൊണ്ട് അവിടുത്തെ വീട് അടച്ചിട്ടിരിക്കുകയാണ്. മിസ്സിന്റെ ഇവിടത്തെ വാടക വീടിൻറെ കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഞാൻ തന്നെ സെറ്റിൽ ചെയ്തു ബാക്കി പൈസ അയച്ചു കൊടുത്തു. ആ കിളവൻ സാറും ഫാമിലിയും അവിടെ താമസമാക്കി. ലേഡീസ് ഹോസ്റ്റലിൽ ക്യാമറകളും ഫിറ്റ് ചെയ്ത് വാർഡിന്റെ റൂമിൽ ടിവി വച്ചത് കൊണ്ട് ഹോസ്റ്റലിൽ കയറി ബുഷറയെ കളിക്കുന്ന കാര്യവും നടക്കാതെയായി.

അങ്ങനെ ഞാനും ബുഷ്റയും ഒരു തീരുമാനം എടുത്തു. സൺഡേ ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ടൗണിലേക്ക് പോയി. അധികം ആരും ശ്രദ്ധിക്കാത്ത സ്ഥലത്തുള്ള ഒരു ഒയോയിൽ റൂമെടുത്തു. അവിടെ റിസപ്ഷനിൽ നിൽക്കുന്ന പയ്യൻ ഒരു കുപ്പി മിനറൽ വാട്ടറും റൂമിന്റെ ചാവിയും നമ്മുടെ കയ്യിലേക്ക് തന്നു. ഞാനും ബുഷറയും റൂമിലേക്ക് പോയി. റൂം തുറന്നു കാർഡ് ഇട്ടപ്പോഴേക്കും ലൈറ്റ് എല്ലാം ഓൺ ആയി .

ഞാൻ എസി ഓൺ ആക്കി മുഖം അറിയാതിരിക്കാൻ പർദ്ദയിട്ടാണ് ബുഷറ വന്നത്. ഞാൻ അവളെ പുറകിലൂടെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവൾ തലയിലെ തട്ടവും മുഖം മറച്ചിരുന്നത് എടുത്തുമാറ്റി തിരിഞ്ഞ് എൻറെ ചുണ്ടിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു ഞാനും അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു കുടിച്ചു അപ്പോൾ അവളുടെ ഒരു കൈ എൻറെ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചു ഞെക്കി. അവൾ മുട്ടുകുത്തിയിരുന്നു എൻറെ പാന്റിന്റെ ബട്ടൺസ് ഇളക്കി പാന്റും ജട്ടിയും താഴേക്ക് ഊരിയിട്ട് കുണ്ണയെ വായിലാക്കി ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. കുറെ നാളായി കുണ്ണ കിട്ടാത്തതിന്റെ വിഷമം അവൾ തീർക്കുകയാണെന്ന് ഊമ്പലിൽ നിന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി.ഊമ്പി തളർന്നപ്പോൾ അവളെ ഞാൻ പിടിച്ചു കട്ടിലിൽ ഇരുത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *