ബാഹുബലി 5 [ പിന്‍ഗാമി ]

Posted by

ബാഹുബലി 5

BAHUBALI – 5 BY PINGAMI

അവന്തിക തന്റെ കൂട്ടുകാരിയെ ഒരു പാറയുടെ പുറത്തു കിടത്തി, രണ്ടു പേരും പൂർണ നഗ്നരാണ്, അവന്തിക  കൂട്ടുകാരിയുടെ രോമംനിറഞ്ഞ പൂറു കൈകൊണ്ടു ചൊറിയാൻ തുടങ്ങി ശേഷം അവളുടെ പൂറ്റില് വിരലിട്ടു അടിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. ശിവേക് ഇതൊരു പുതിയ അനുഭൂതിയായിരുന്നു ആദ്യമായിട്ടാണ് പെണ്ണും പെണ്ണുമുള്ള കളി അവൻ കാണുന്നത്. അവന്തിക അവളുടെ നാവുകൊണ്ടു കൂട്ടുകാരിക് വത്സടിച്ചുകൊടുത്തു, അവളുടെ പൂറിൽ നിന്നും എന്തോ പാൽ ഒളിക്കുന്നതകുന്നത് ശിവ കണ്ടു അവന്തിക അതെല്ലാം നക്കി കുടിച്ചു. കടി മാറ്റികൊടുത്തതിന് കൂട്ടുകാരി അവന്തികയുടെ പൂറ് ലക്ഷ്യമാക്കികൊണ്ടുവന്നു പക്ഷെ അവൾ അതിനു അനുവദിച്ചില്ല രണ്ടുപേരും പുഴയിലേക് ചാടി നീന്തിക്കളിച്ചു. അവർ രണ്ടുപേരും ദുരേക് നീന്തി, അവർ പോയപ്പോൾ ശിവ മരത്തിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി വസ്ത്രങ്ങൾ അഴിച്ചിട്ട  സ്ഥലത്തേക്ക് നീങ്ങി, അവന്റെ മനസ്സിൽ കുസൃതി വന്നു ചേർന്നു അവൻ അത് എടുത്തു തന്റെ ഒളിസ്ഥലത്തേക്  പോയി, ഏറെ ദൂരം നീന്തിയ ശേഷം അവർ രണ്ടുപേരും മടങ്ങി വന്നു. തങ്ങളുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ വെച്ചസ്ഥലത് കാണുന്നില്ല ശിവയുടെ ചെരുപ്പിന്റെ കാല്പാടുകൾ അവർ കണ്ടു.” ഇവൻ ശത്രു ചാരൻ തന്നെ ഒളികേന്ദ്രത്തിൽ പോയി തലവനെ വിവരം ധരിപ്പിക്കണം വരൂ വേഗം പോകാം”കൂട്ടുകാരി പറഞ്ഞു. ഇങ്ങനെ പോയാൽ തലവന്റെ അടുത്ത് എത്തുന്നതിനു മുൻപു തന്നെ കൂടെയുള്ളവർ തന്നെ നമ്മളെ പണ്ണി കൊല്ലും. അടുത്തുള്ള ചെടിയുടെ ഇലകൾ പറിച്ചു അവർ മുലകളും പൂറും മറച്ചു. തലവന്റെ എടുത്തു എത്തി കാര്യം പറഞ്ഞു, എല്ലാവരോടും ജാഗരൂപരവൻപറഞ്ഞു അവന്തികെയും വിളിച്ചു അയാൾ മുറിയിലേക് പോയി,ഇന്നും എന്റെ കൂതിക്ക് വിശ്രമമില്ലലോ എന്നോർത്ത് അവൾ കൂടെപോയി.രാത്രി തണുപ്പത് ആരും എളുപ്പം കണ്ടുപിടിക്കാത്ത ഒരു സ്ഥലത്തു തീകത്തിച്ചു അവന്തികെയുടെയും കൂട്ടുകാരിയുടെയും അടിവസ്ത്രങ്ങൾ ആസ്വദിക്കുവായിരുന്നു ശിവ  അടിവസ്ത്രങ്ങൾ മണത്തുനോക്കുകയായിരുന്നു ശിവ. അവന്തികയുടെ അടിവസ്ത്രം നനത്തായിരുന്നു അവൻ അത് മണത്തുനോക്കി ശിവ തന്റെ ഉടുപ്പുമാറ്റി ഒലക്ക കുണ്ണ പൊറത്തെടുത്തു കൊറച്ചു മഞ്ഞു കൈയിൽ എടുത്തു അടിതൊടങ്ങി. അവന്തികയുടെ തുണി ഒരു കൈയിൽ കുണ്ണ മറ്റേകൈയിൽ. ഇന്ന് നേരത്തെ കിടക്കണം എന്ന് വിചാരിച്ചു അവന്തികെയും ഓർത്ത് അവൻ വേഗതകൂട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *