സൌന്ദര്യ ലഹരി [KODEESWARAN]

Posted by

സൌന്ദര്യ ലഹരി

SOUNDHARYA LAHARI | KODEESWARAN

 

ഒരു അതി സുന്ദരിയെ കല്യാണം കഴിക്കുക… അതായിരുന്നു എനിക്ക് ആകെ കൂടിയുണ്ടായിരുന്ന അതിമോഹം … അത് നടന്നു .. പക്ഷെ അതിനു കൊടുക്കേണ്ടി വന്ന വില വലുതായിരുന്നു …ഉറ്റവരെയും ഉടയവരെയും ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടി വന്നു … വീട് വിട്ട് ഇറങ്ങേണ്ടി വന്നു .. അവളെയും കൂട്ടി വേറെ നാട്ടില്‍ വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കേണ്ടി വന്നു ..ആദ്യത്തെ മൂന്നു മാസം കൊണ്ട് തന്നെ അവളോടുള്ള കൊതി യും ആര്‍ത്തിയും എനിക്ക് മാറി …പക്ഷെ അവള്‍ക്കു ഭയങ്കര മൂഡ്‌ ആയിരുന്നു.. ഒന്നും വേണ്ടിയിരുന്നില്ല എന്ന്  പലപ്പോളും തോന്നി തുടങ്ങി.അങ്ങനെ ചിന്തിച്ചിരിക്കുമ്പോള്‍ ആണ് വാടക വീടിന്‍റെ മുതലാളിയുടെ ഫോണ്‍ കാള്‍ ..”നീ പറഞ്ഞ അവസാന ദിവസവും കഴിഞ്ഞു, ഈ ഞായറാഴ്ച കൂടി ഞാന്‍ കത്ത് നില്‍ക്കും.. പിന്നെ തിങ്കളാഴ്ച ഞാന്‍ വരും ഒഴിപ്പിക്കാന്‍ .. രണ്ടിനെയും ഇറക്കി വിടാന്‍..” ആറു മാസമായി പണിയില്ലാതെ നടക്കുന്ന ഞാന്‍ എങ്ങെനെയാ നാലു മാസത്തെ വാടക കുടിശ്ശിക അടയ്ക്കുക ? വറുഗീസ് മുതലാളി …അയാള്‍ ആണെങ്കില്‍ ആള് ഭയങ്കര കണിശക്കാരനുമാണ് അയാളുടെ മുഖം കണ്ടാല്‍ തന്നെ പേടിയാകും …. മുഖം മുഴുവന്‍ കുഴികളും, കപ്പട മീശയും, ചുവന്ന കണ്ണും, കഷണ്ടി തലയും ,കറുത്ത നിറവും ഒരു ഭീകരന്‍ തന്നെ …

“ഇനി എന്ത് ചെയ്യും വിനുഏട്ടാ“ അവളും സങ്കടപ്പെട്ടു…

എനിക്ക് മറുപടി ഇല്ലായിരുന്നു..

കുറെ വഴികള്‍ ആലോചിച്ചു .. അവസാനം ഒരു ഐഡിയ മിന്നി .. എന്‍റെ പെണ്ണും പിള്ള പര്‍വതിക്കുട്ടിയെ വച്ച് ഒരു കളി കളിച്ചാലോ … അവളോടും പറഞ്ഞില്ല …ഞാന്‍ പ്ലാന്‍ ചെയ്തു …

ഞായറാഴ്ചയെത്തി… രാവിലെ മുതല്‍ അയാള്‍ ഫോണ്‍ വിളിക്കാന്‍ തുടങ്ങി …ഞാന്‍ ഫോണ്‍ എടുത്തില്ല ..

“വറുഗീസ് മുതലാളി വരും, ഞാന്‍ പറയുന്നത് പോലെ കേട്ടാല്‍ അയാളെ നമുക്ക് ഡീല്‍ ചെയ്യാം. ഇല്ലെങ്കില്‍ നമ്മള്‍ ഇവിടെ നിന്നും ഇന്ന് തെരുവിലേക്ക് ഇറങ്ങേണ്ടി വരും”

സാരിക്ക് അടിയില്‍ ഇടുന്ന പാവാടയും, ഒരു ഹൂക്ക് ഇടാത്ത ബ്ലൌസും അവളെ ഇടീച്ചു ഞങ്ങള്‍ കാത്തിരുന്നു..

വലിയ കഥയില്ലാത്ത ഒരു പെണ്ണായിരുന്നു അവള്‍ .. അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്ത് പറഞ്ഞാലും ചോദ്യം ചെയ്യണ്ടേ അനുസരിച്ചോളും .. എങ്കിലും ഈ പ്ലാന്‍ അവള്‍ ആദ്യം ചിരിച്ചു തള്ളി .. ഞാന്‍ നിര്‍ബന്ധിച്ചപ്പോളാണ്സമ്മതിച്ചത് …

ഒരു പത്തു മണിയായിക്കാണും… അയാളുടെ വണ്ടിയുടെ ശബ്ദം ..

ഞാന്‍ അവളുടെ അടിപ്പാവാട ഒന്ന് കൂടി താഴ്ത്തി പൊക്കിളിനു താഴെയാക്കി … ഇപ്പോള്‍ അവളെ കണ്ടാല്‍ ആരും ഒന്ന് വീണു പോകും .. അതാണ് അവളുടെ സൌന്ദര്യം …അല്പം കൂടുതല്‍ ഉയരം .. വടിവൊത്ത അരകെട്ട്.. നല്ല വട്ടത്തില്‍ ആഴത്തിലുള്ള പൊക്കിള്‍ കുഴി , കടഞ്ഞെടുത്ത മുലയഴക്, അഴിച്ചിട്ട നീളന്‍ മുടി …ശില്‍പം പോലെ കടഞ്ഞെടുത്ത നിതംബ ഭംഗി ..ചന്ദനത്തിന്റെ നിറം .. ആരെയും വശീകരിക്കുന്ന വിടര്‍ന്ന കണ്ണുകള്‍ .. ചുവന്നു വിടര്‍ന്ന ചുണ്ട് .. ഇതൊക്കെയാണ് ഇരുപത്തിമൂന്നുകാരിയായ എന്‍റെ ഭാര്യ പാര്‍വതി ..അവളുടെ കൈ മുട്ടിനു താഴെ നീളന്‍ രോമങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു … പലരും പറയും നല്ല വികാരമുള്ള പെണ്ണുങ്ങളുടെ ലക്ഷണമാണ് അത് എന്ന് … സത്യമായിരുന്നുതാനും…

ക്രീം നിറത്തിലുള്ള ബ്ലൌസും അതിനുള്ളില്‍ ഞെരിഞ്ഞമര്‍ന്നിരിക്കുന്ന മുലകളും  , ചുവപ്പ് അടിപ്പാവാടയും,, അഴിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന മുടിയും ..മാത്രമാണ് ഇപ്പോള്‍ അവളുടെ വസ്ത്രം ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *